Jinsi nilivyonusurika kufumaniwa na mwenye Mali/Mke

Jinsi nilivyonusurika kufumaniwa na mwenye Mali/Mke

So sad kijana kama wewe kitu unachoogopa tu ni kufumaniwa hujui wala huogopi kuhusu magonjwa, unajua kabisa mwanamke kaolewa na mwanaume mwenye wake wawili, katika circle yao hujui yupi ni salama nani sio salama, yupi mchepukaji yupi sio mchepukaji, kama huyo mkewe mdogo kachepuka na wewe vipi kwa wengine kati yao kama nao wanachepuka?

Matatizo mengine mnayanunua wenyewe.
Tuombe Mungu aturehemu,hali ni mbaya mkuu.Bila msaada wa Mungu hatuchomoki.
 
Mwenye picha ya walamba chai aniwekee hapa nichushie na maandaz
 
Back
Top Bottom