Jinsi nilivyofedheheka: Ati Niliitwa "MSOMI MALAYA"....

Jinsi nilivyofedheheka: Ati Niliitwa "MSOMI MALAYA"....

Yani hicho tu ndo kimenirudishia faraja maana nilimuonea sana huruma ndugu yetu.
Safi sana mkuu

Asante,nashukuru Erickb52...
Malipo yalifanywa ingawa ni baada ya kitambo kidogo kupita..
 
daah..hio ilikuwa kali sana

Yeah..
Hope pamoja na kufurahisha,lakini kuna kitu kila mmoja wetu amejifunza... Hata kama si msomaji binafsi,bali katika masuala ya kijamii,baad ya kushare uzoefu huuu wa kipekee..
 
Asant NS...

Sema ni ya kweli... Na ingawa hainihusu mimi,ila ni kisa kilichomtokea huyo baba miaka hiyo.
Na nitaendelea kuwapatia experience za watu mbalimbali ya mambo,vituko,na visa viivyowakuta Watanzania wenzetu..
Lol nlijua tu
 
Duh! Aibu iliyoje. Ningekuwa mimi ningehama kijiji. Naomba Mungu isije kunitokea maana ni bonge la zali
 
.. Halafu nilipomwangalia kwa makini yule niliyedhani ni yule binti,nilitamani kupiga yowe kwani alikuwa ni mama yake mzazi!..

Sipati picha ambacho kingekutokea gizani, iwapo ungekuwa kutaka umeanza kum-denda huyo "mpenzio". By the way, asante kwa stori nzuri.
 
Bado uko nae au ulivyolipiza tu mambo yakaishia hapohapo
 
Back
Top Bottom