stabilityman
JF-Expert Member
- Jul 9, 2024
- 829
- 1,770
Hi
------
Posti hii inaeleza jinsi hali ya kiwanja inavyoathiri bajeti ya ujenzi. Mambo muhimu yaliyoangaziwa ni:
1. Aina ya ardhi:
- Tambarare: Gharama hupungua.
- Mteremko/milima: Gharama huongezeka.
2. Aina ya udongo:
- Laini: Huhitaji msingi wa kina → gharama huongezeka.
- Mgumu: Hupunguza gharama.
3. Huduma za jamii:
- Kama ziko karibu (maji, umeme, barabara) → gharama hupungua.
4. Ukubwa wa kiwanja:
- Kikubwa: Hutoa nafasi ya ubunifu lakini kinaweza kuongeza gharama.
Tunatoa huduma ya uchambuzi wa kiwanja kabla ya kuanza ujenzi ili kusaidia kupanga bajeti sahihi.
*Mawasili: 📞 0743 257 669 ENG JAMES
------
Posti hii inaeleza jinsi hali ya kiwanja inavyoathiri bajeti ya ujenzi. Mambo muhimu yaliyoangaziwa ni:
1. Aina ya ardhi:
- Tambarare: Gharama hupungua.
- Mteremko/milima: Gharama huongezeka.
2. Aina ya udongo:
- Laini: Huhitaji msingi wa kina → gharama huongezeka.
- Mgumu: Hupunguza gharama.
3. Huduma za jamii:
- Kama ziko karibu (maji, umeme, barabara) → gharama hupungua.
4. Ukubwa wa kiwanja:
- Kikubwa: Hutoa nafasi ya ubunifu lakini kinaweza kuongeza gharama.
Tunatoa huduma ya uchambuzi wa kiwanja kabla ya kuanza ujenzi ili kusaidia kupanga bajeti sahihi.
*Mawasili: 📞 0743 257 669 ENG JAMES