Jinsi Gwajima alivyochangia anguko la Lowassa

Jinsi Gwajima alivyochangia anguko la Lowassa

ni somo kwa wanasiasa kuacha kutumia ushawishi wa viongozi wa dini feki kama gwajima.
 
ogopa sana mtu anayevaa kofia 2ya dini na siasa ? HUWEZI TUMIKIA MABWANA WAWILI ?
 
umesahau mtu huyo Huyo pia anasemaga anafufuaga watu
 
GWAJIMA pia amechangia kwa LOWASA kuumizwa na ndugu zetu waislam wanaojitambua.
Gwajima amekuwa anawadhallisha na kuonyesha CHUKI za hali ya juu na dhamira za kuiangamiza dini hii.
Mambo Makubwa yanayokumbukwa ni
1) Matamshi Mazito aliyoyatoa kwa uislam kutokana na baadhi ya Makanisa kukataa mapendekezo kutoka makubaliano ya Maaskofu Uchwara

2)Kutamka hadharani Ndoto zake za Kishetani za kugeuza MISIKITI kuwa shule za chekechea..... MUNGU NI MUNGU amefanya kazi yake kuiepusha nchi kwenda mikononi kwa Ibilisi....

Ongeza na hii :
Alimkashifu CAG kwamba amejenga msikiti ofisini kwake.... Cha ajabu waislamu wakasahau hayo yote na kuendelea kuwa nae.
 
Umesahau kingine ni kuwa top team wote walikuwa WALUTHERI kasoro DUNI HAJJI waliyemuazima kutoka CUF
 
Ok sawa, yote yashapita, kwasasa hivi waisalam wanataka mambo mawili tu, kwanza ile MAHAKAMA YAO, pili wale Mashekh wao!! Mengine yatafuata!

Hivyo VYote Ulivyovitaja Ndio Vilikuwa Vipaumbele Vya Lowasa Na Ukawa Yake .... Hakuna Hata Siku Moja Hon President Dr Magufuri Alishawahi Tamka Huo Upuuzi.
 
Watu wame orodhesha sababu nyiiingi za kifo cha UKAWA, lakini ukweli ni kwamba CCM wameshinda kwa sababu moja kuu, huko vijiji kwenye watu wengi, kura nyingi zaidi na wengi waliomchagua Magufuli, sababu kubwa ni hizi tano, ZOTE ZINAMAANISHA KITU KIMOJA, CCM imeshinda sana vijijini kwasababu zifuatazo:-

1. hawamjui Gwajima ni nani
2. hawajui Lowassa ni nani
3. Hawajui UKAWA ni nini
4. Hawajui CHADEMA ni nini
5. wao wakipiga kura wanaangalia bendera ya kijani yenye NYUNDO na JEMBE tu.

hizo sababu ndio zitaifanya CCM ikae madarakani milele, kama unataka kuitoa CCM lazima uwe ndani ya CCM. nje ya CCM nyie sahahu na mabadiliko.
 
CHADEMA kilikuwa chama makin sana chini ya Dr Slaa. Lakn kitendo cha kumdharau mtu aliyejitolea kwa moyo wote na kitendo cha kumshirikisha Gwajima kumdhalilisha Slaa hilo hata Mungu hajalipenda.

Gwajima n mtumishi wa Mungu lakn kwa tamaa ya mdaraka ya mtu flan alishiriki kutoa siri za kondoo wake na kumdhalilisha Mungu amewajibu.

Ya kaisari mpeni kaisari na ya Mungu mpeni Mungu
 
Watu wame orodhesha sababu nyiiingi za kifo cha UKAWA, lakini ukweli ni kwamba CCM wameshinda kwa sababu moja kuu, huko vijiji kwenye watu wengi, kura nyingi zaidi na wengi waliomchagua Magufuli, sababu kubwa ni hizi tano, ZOTE ZINAMAANISHA KITU KIMOJA, CCM imeshinda sana vijijini kwasababu zifuatazo:-

1. hawamjui Gwajima ni nani
2. hawajui Lowassa ni nani
3. Hawajui UKAWA ni nini
4. Hawajui CHADEMA ni nini
5. wao wakipiga kura wanaangalia bendera ya kijani yenye NYUNDO na JEMBE tu.

hizo sababu ndio zitaifanya CCM ikae madarakani milele, kama unataka kuitoa CCM lazima uwe ndani ya CCM. nje ya CCM nyie sahahu na mabadiliko.

sahihi kabisa. Hata V. I. Lenini alisisitiza hilo kuwa mapinduzi lazma yaanzie vijijin ambako watu wanauelewa mdogo.
Lakn yeye lowasa alizidi kusema ''haya sio mapenzi bali mahaba sasa kwann nisideke'' huku akiwa mijin haya sasa deka tuone
 
Ila angepita EL nyie wote mnao disi mngempongeza el, vile vile hoja inakosa mshiko cz huuhuu sio wakati wake, rais ni magufuli basiii...
 
Daktari wa kanoni Padri Dr.W.Slaa saa hizi anachekelea.

attachment.php
 

Attachments

  • Slaa.jpg
    Slaa.jpg
    6.4 KB · Views: 246
lakini amepata kura 6,000,000 ,ni zaidi ya alizopata Slaa , na hata JK kipindi kile....
 
Gwajimaa, Gwajimaa.... Hamna kazi zingine???? :smash:

Kama kazi zingine zipo mbona yeye huyo gwajima hakuzifanya akaanza kuzungumza hovyo hovyo tu kwenye media? Na wewe nawe mbona hufanyi hizo kazi zingine unawaya waya humu jf?
 
Yaani hata kama Angekuja YESU akasema jamani wakristo wote mchagueni Lowasa, kwa NEC hii asingepita!! Issue sio nani wala nani, issue ni hako ka tume kenu!! by the way mmeshamnyanyasa sana mzee wetu kipenzi, Rais wetu anaeishi na atakaendelea kuishi ktk mioyo yetu!! mwacheni sasa atulie, arefresh, atumie mafao yake mdogomdogo!! "Maskini na wanae tajiri na mali zake"

Mioyo yenu sasa ina marais wawili
 
hakika kwenye politics kila move inaathari zake, hili la Gwajima lilikua na athari pia!
 
Acha uongo kwani gwajima in mjumbe Wa Tume ya uchaguzi? Hadanganywi MTU matokeo ya kila kituo ukawa wanayo
 
GWAJIMA SI MTUMISHI WA MUNGU! BALI NI MTUMISHI WA SHETANI..... ana uwezo wa kuona na kuongea na MISUKULE!
 
Back
Top Bottom