Jinsi damu ilivyomwagika Kenya

Haihitaji genius kuelewa kwamba uislamu ni Dini iliyoegemea zaidi kwenye uovu(ushetani) kuliko wema(UMUNGU)
 
Ni moja kati ya matukio ya kinyama yaliyowahi kutokea east africa mungu awanusuru ndugu zetu wakenya kiukweli.

Bahati mbaya sana polisi na wanajeshi wamekuwa walinzi wa wanasiasa tu kenya..rais makamu, mawaziri, magavana na makatibu eti wote wanalindwa. Utapata wapi maaskari wa kulinda raia.
 
Sasa awa jamaa kwa nini hawashtuki kwamba mungu atakayeweka mguu wake jehanam,si Mungu wa kweli bali shetani au kwa jina lingine ibilisi.

Ukisikia vipofu ndio hawa
Hawafikirii kabisa!!!!
 
jibu utalipata tu we endelea kusikilizia.....nafsi zote zina'thamani sawa,mtaelewa tu.
....kwahiyo km zipo sawa ndo muuwe watu?...au mumeambiwa kuuwa raia wasio na hatia ndo usawa utakuja?
 

sepa zako sitaki discusion na alkaida bw.ege kama wewe.Ndio mlivyo mkiwa kwenye halaiki mnajifanya mnatupenda na kulaumu watu.wanaofanya vitendo vya kinyama mkiwa peke yenu mnatudiscus huku.sura mmeikunja sio vizuri hivyo sisi huku tunawaombea na kufunga novena kumbe nyie hamtupendi kabisa ila ipo siku tutaachana maombi na tutawavaa kimwili.NONGEA KWA HASIRA COZ NILIZAMIA MASJID FULANI NILICHOKIKUTA KINASISKASIWA NILIUMIA SANA TENA HADI WATU NINAOWAJUA WANACHNGIA MICHANGO YA POINT ZA KISHENZY.NA.CHUKI DAMN IT MUNGU ATASEMA NANYI NUNGWI,™EARTH KWIK LA PAKISTAN n.k na bado.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…