Jina la Prof. Lipumba sasa ni dhahiri Limeanza Kutoweka

Jina la Prof. Lipumba sasa ni dhahiri Limeanza Kutoweka

5523

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2014
Posts
2,290
Reaction score
2,431
Ndugu wadau Salaam Alykum.,

Nakuwa najiuliza mtu ni hadi awe mwanasiasa ndio atajwe mara kwa mara Jina la Lipumba tartiiibu limeanza kutoweka kwenye maskio yetu.

Nilitamani kumsikia Lipumba akitoa misimamo ya ukawa na kujpambanua uwezo wake wa Elimu sasa ni wiki sijaskia chochote maskioni mwangu.

Je Prof. mwenyewe alilitegemea hili baada ya kujiuzulu Mwenyekiti CUF Tanzania Bara?? Kama ndani ya wiki moja tumeanza kumsahau ivi itakuwaje baada ya mwaka mmoja?? Jambo hili Prof alilijua?
 
Watanzania wengi ni wepesi wa kusahau, ndio maana vyama vya siasa vinacheza na matukio ili kutusahaulisha na mambo ya msingi hasa kuhusu madudu yao.
 
Lipumba kajisahaulisha mwenyewe na maamuzi ya pupa.He thought he caught it but all he caught was air........!
 
Maalim Seif Sharif Hamad ni kiongozi pekee ambaye anastahiki kupata nishani katika duru za siasa na ambaye jina lake litan'gara akiwa nje ya majukwaa ya kisiasa.

Hao kina lipumba zitabaki stori tu jina lake litakuwa kama James mapalala aninginize bendera ya ccm mbele ya nyumba yk bac.
 
Yeyote anayetaka kuichezea UKAWA basi Mwenyezi Mungu lazima ampe kichapo!! huu ni mfano tosha kwa wengine waliokuwa na mpango huo.

Tunampa pole Prof. cha msingi atafute kazi nyingine ya kufanya sababu hata wachumi wamo wengi tu ndani ya UKAWA- tutawatumia.

Tunaomba tu arudi Kaliua akapumzike!!
 
Utoke Ukawa Uende Wapi? Tunamifano Ya Watu Walikuwa Na Majina Na Wanasikika Malakwamala Kama Kabul, Kabwe, Alfi, Shitambala, Shonza, Mwampamba, Nakaya, Na Wengine Wengi, Lakini Walipojitenga Na Halakati Hizi Mungu Akawapa Pigo Hawasikiki Na Watafutika Kabisa Katika Ulimwengu Wa Siasa, Kuna Wengine Wanajalibu Kuwainua Kwa Kuwapitisha Kugombea Lakini Wamewapa Gunia La Misumali Wajitweshe Kwa Kuwapa Majimbo Magum Ambayo Haiwezekani Kwa Staili Yoyote Kushinda, Mwacheni Mungu Aitwe Mungu, Ameamua Kutetea Tanzania Hakuna Binadam Wa Kupinga
 
Lipumba hastahili tena kuaminika hata na familia yake. Zaidi sana, amejenga maswali ya ajabu juu ya uprofessor wake na nia yake kwa Tanzania..

Hakuan prof. msomi anayeweza kuwa na shallow mindset kama huyu jamaa. Na hapo ndipo ninaamini kwamba sababu alizozitoa wakati anajichinja mwenyewe, hazikuwa za kweli bali ilikuwa ni gear ya kuingizia hila zake.

Sasa alisema kaondoka kwa sababu UKaWA walikuwabaliana kwamba watasimamia rasimu ya Judge Warioba na kwamba asingeweza kustahimili usaliti wa kusimamia katiba ya ccm ambayo ingelindwa na Lowasa. Kama prof. anaweza kuwa na shallow na malicious conclusions kama zile, wasiosoma wategemewe kuwa namna gani?

Wakati anatuaminisha juu ya Lowasa alikuwa ni yeye huyu Lipumba au hakuwa yeye?

Aliposema UKaWA wote walikubaliana mchakato wa ujio wa lowasa alikuwa yeye ama vipi?

Yeye kama mwenyekiti wa UKaWA, tena prof, hakuona kwamba walitakiwa waweke mbele misingi ya ukawa ili ndiyo iwe nguzo katika movement yote?

Wakti lowasa anaingia hawakuwa wamepanga priorities ambazo ni prerequisites kwa kila MKAWA?

Hawakupanga namna watasimamia itikadi na misingi yao katika wimbi kubwa la wageni ambao walijua watawapata?

Kama prof. hakujua kwamba katika kila entity kuna growth and development management?

Au Lipumba alitegemea mabadiliko gani yasiyokuwa na ongezeko la watu wa aina zote na mitazamo tofauti ambayo kazi yao ni kuhakikisha haiharibu misingi na kanuni za UKaWA?

Kwangu amedhihirisha udhaifu wa uongozi kuliko hata wa kikwete.

SASA AIBU KWAKE. KUKIMBILIA KUROPOKA KWAMBA LOWASA ATASIMAMIA KATIBA YA CCM, KUMEMFANYA AONEKANE PROFESSOR MWONGO, ASIYEMAKINI, MWENYE HILA NA MDANGANYIFU ASIYE NA UWEZO.

LOWASA AME DECLARE (KAMA WENGI TULIVYOTEGEMEA) KUFUATA TARATIBU NA VIPAUMBELE VYA UKAWA LIKWEMO SUALA LA RASIMU YA WARIOBA?

PROFESSOR LIPUMBA, UNALINGINE TENA???
 
Ndugu wadau Salaam Alykum.,

Nakuwa najiuliza mtu ni hadi awe mwanasiasa ndio atajwe mara kwa mara Jina la Lipumba tartiiibu limeanza kutoweka kwenye maskio yetu.

Nilitamani kumsikia Lipumba akitoa misimamo ya ukawa na kujpambanua uwezo wake wa Elimu sasa ni wiki sijaskia chochote maskioni mwangu.

Je Prof. mwenyewe alilitegemea hili baada ya kujiuzulu Mwenyekiti CUF Tanzania Bara?? Kama ndani ya wiki moja tumeanza kumsahau ivi itakuwaje baada ya mwaka mmoja?? Jambo hili Prof alilijua?

siku akiongea utatafuta pa kujificha,kama kawaida yenu mtatuka mpaka matusi ya nguoni
 
Tulieni msako uanze mtaisoma na maigizo yenu
 
Kwenye jambo lolote legacy inatengenezwa mwishoni, na mwishoni ndo huwa panakuwa pagumu sana, na kama hauko makini unaweza kukimbia..ndo alichofanya lipumba kakimbia karibia na kutengeneza legacy yake
 
Tatizo la prof. Lipumba, alidhani kuondoka kwake, ngome ya upinzani itayumba, kumbe siyo. Kwanini Lipumba ameingiwa kwenye kundi la wanasiasa vibaraka? Kama aliona mh. Lowassa hafai, alishindwaje kujenga hoja tangu awali kwenye vikao vyao vya ukawa? Prof. Lipumba ukubali ama ukatae umejidhalikisha utu wake pamoja na taaluma yako, msomi wa kiwango hicho kukubali kurubuniwa kirahisi hivyo, inavunja moyo kwa watu ambao wewe ulikuwa image yao kisiasa.
 
Utoke Ukawa Uende Wapi? Tunamifano Ya Watu Walikuwa Na Majina Na Wanasikika Malakwamala Kama Kabul, Kabwe, Alfi, Shitambala, Shonza, Mwampamba, Nakaya, Na Wengine Wengi, Lakini Walipojitenga Na Halakati Hizi Mungu Akawapa Pigo Hawasikiki Na Watafutika Kabisa Katika Ulimwengu Wa Siasa, Kuna Wengine Wanajalibu Kuwainua Kwa Kuwapitisha Kugombea Lakini Wamewapa Gunia La Misumali Wajitweshe Kwa Kuwapa Majimbo Magum Ambayo Haiwezekani Kwa Staili Yoyote Kushinda, Mwacheni Mungu Aitwe Mungu, Ameamua Kutetea Tanzania Hakuna Binadam Wa Kupinga
Wapi Dr. Lamwai, tuliteseka naye mwaka 1994 kwenye udiwani kata ya manzese, tukateseka naye kwenye uchaguzi mkuu wa 1995 uliofanyika mara mbili kwa mkoa wa dsm, tukateseka naye kwenye uchaguzi mdogo wa jimbo la temeke 1996! Yuko wapi sasa!
 
Prof Lipumba hatasahaulika milele huku bara ila sultani Seif sharif ameiuza Cuf kwa bei poa
 
Prof Lipumba hatasahaulika milele huku bara ila sultani Seif sharif ameiuza Cuf kwa bei poa

Usiwashwe na pilipil usoila mkuu, maalimu ni rais wa wazanzibar ndio waliomkubali huko uliko ata ukisema nn hakuna anayekusikia.

Lipumba jina lake limejuliakana baada ya kuchaguliwa kuongoza CUF kama mwenyekiti kule Tanganyika hakuna shaka jina lake lishapotea kwa vile ameiacha CUF. he is useless, she was a snake in the grass
 
Back
Top Bottom