Jina la mpenzi wangu wa zamani-ushuhuda!

Jina la mpenzi wangu wa zamani-ushuhuda!

Ulichoandika na unachotaka kutuambia ni tofauti, punguza papara za kusimulia tulia, shirikisha ubongo na mikono viende sambamba. Ulichoandika hapa ni ujinga ujinga. Thread ya Msomi.
 
Ukiamua kumwaga ugali, basi mwaga na mboga mkuu...

Kama kweli unataka kuwafunza watu, basi hapo kwenye kuficha habari zako binafsi basi ungelitudokeza japo kwa uchache tu
 
Thread ya msomi.....

Ndugu naomba msimwelewe vibaya mleta thread. Yeye hajasema ni msomi, kama nimemwelewa vizuri kasema alimaliza chuo.Hata ukiisoma vizuri thread yake utagundua hilo, kwamba alifanikiwa kumaliza chuo na kugraduate lakini hakubahatika kuelimika na ndo maana anapata viajira vidogo vidogo ambavyo mimi naviita vibarua! Hivyo kuielewa thread hii lazima uwe na akili kama ya kwake !
 
Well. Hadithi nzuri. Ila sijaona jina la huyo deu wako limekuathiri vipi. hata katika hitimisho lako hukuonyesha. Je huyo alie muoa huyo demu wako wa zamani nae aliathirika kukosa fedha au kila apatapo pesa nyingi zilikuwa zinatumika bila kujua kama ilivyokuwa kwako?( chuma ulete).

Athari za kukumbuka jina la msichana sana, hii inatokea pale ambapo ulimpenda sana huyo msichana na mlikuwa nae karibu sana, pili inawezekana kuwa alikuwa ni msichana wako wa kwanza kuwa naye katika mapenzi. Si dhambi kukumbuka jina la mtu kila wakati ukizingatia kuwa wewe hujaoa bado.

Hujasema kama baada ya kuachana nae ulipata mwanamke mwingine ku replace yule wa kwanza na je ulimpenda kiasi gani.

Umekataa kutuambia hilo tukio kubwa jema na la kijasiri ambalo lilifanya moyo wako kuwa huru. Tunashindwa kujifunza au kukushauri kwa kuwa tunashidwa kuunganisha matukio yote mawili.

Kama umesahau jina inatakiwa na tukio zima tangu mwanzo ulisahau kabisa wala usilifanye simulizi.

LET THE PAST GO, BUT DONT LET IT GO WITH YOU.

Some wise words... I salute you
 
Ndugu naomba msimwelewe vibaya mleta thread. Yeye hajasema ni msomi, kama nimemwelewa vizuri kasema alimaliza chuo.Hata ukiisoma vizuri thread yake utagundua hilo, kwamba alifanikiwa kumaliza chuo na kugraduate lakini hakubahatika kuelimika na ndo maana anapata viajira vidogo vidogo ambavyo mimi naviita vibarua! Hivyo kuielewa thread hii lazima uwe na akili kama ya kwake !

Who knows little punishes much! who knows much punishes little!
Acha upunguani wewe kijana! wewe ndio nature ya walio elimika hapo bongo!

Bila shaka wewe ndio wale wanaofaulu mitihani kwa kusoma past papers(Q&A)!
 
Nilichoelewa ni kwamba amemuhusicha yule msichana/mama/dada na ushirikina. upotevu wa 4.9 m amehusisha na roho ya chuma ulete.
 
kama shuhuda za kujifunza ndo zingekuwa hivi basi mie nisingejifunza.
 
Back
Top Bottom