Jimboni kwa Maige: wananchi waandamana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimboni kwa Maige: wananchi waandamana

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Edson Zephania, Jun 24, 2011.

  1. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepigiwa simu muda si mrefu jimboni kwa Mh E. Maige kumewaka moto baada ya mbunge huyo kuwaahdi wananch wa jimbo hilo kuwa atawaletea umeme na kuwajengea barabara na matokeo yake kafunga jenereta nyumbani kwake pekee. Watu wameandamana kudai umeme na barabara, polisi wazidiwa nguvu waenda kuongeza nguvu. Nyumba ya Mh. Maige yavunjwa vioo
     
  2. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,342
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Ngoja wambane,wananchi walishashtuka siku hizi.
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    inabidi wananchi wawe wavumilivu jamaa hajamaliza hata mwaka tangu achaguliwe.
     
  4. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kumbuka ni waziri tangu bunge la 9.
     
  5. x

    xman Senior Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi Maige ni mbunge wa wapi vile...?
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,730
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hili litakuwa somo kwa wabunge wanaopenda kutoa ahadi tele na hawazitekelezi. Ngoja onje joto la jiwe.
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,457
    Likes Received: 1,149
    Trophy Points: 280
    ukiona ambari jua zinduna liko njiani laja... simbachawene yeye kasema wananchi wake hawana shida hata kidogo sijui huko kwake kuna uspecial gani
     
  8. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbunge wa kahama, wananch wamevamia nyumbani kwake segese
     
  9. M

    Marytina JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Maige anachojua ni kusafirish WANYAMA PORI kwenda uarabuni
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,143
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ananenepa mashavu tu
     
  11. e

    ebrah JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 397
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    inapendezxa kuona watu wameamka! cha msingi si muda aliopo bunngeni ila mikakati aliyonayo kuhusu mambo hayo! jamaa ni chenga! wananchi wameshaona kuwa wameibiwa!
     
  12. x

    xman Senior Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maige namwonea huruma maana ata kama hakipeleka huo umeme bado hao wananchi watakuja kuhoji habari ya mgao, yani ni tabu kweli kweli....
    lakini umeme ni haki yao na yeye aliwaaidi Maige kajibu hoja KAHAMA
     
  13. A

    AlamaZA NYAKATI JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ubinafisi ubinafisi kila mahali ubinafisi
     
  14. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wilaya ya Kahama ina majimbo mawili ya uchaguzi:
    Kahama Mjini ambalo mbunge wake ni mh. James Lembeli (CCM)
    Msalala ambalo mbunge wake ni mh. Ezekieli Maige (CCM).
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,860
    Likes Received: 2,020
    Trophy Points: 280
    Wa Chama gani??
     
  16. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waziri wa Maliasili na Utalii toka CCM.
     
  17. nsimba

    nsimba JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msalala-kahama
     
  18. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    RPC ndo anaelekea eneo la tukio. Bado ni rabsha kat ya Police na wananchi.
     
  19. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jazba nyingine za kipuuzi. Miezi sita tu imepita wanaanza kulalamika. Walitaka kila mtu apewe jenereta? Wanamuonea na vitendo hivyo ni vya kihalifu.
     
  20. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mpk sasa kuna majeruh ambao idadi yao haijafahamika.
     
Loading...