Jimbo la Musoma mjini kurudi kwa CCM? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la Musoma mjini kurudi kwa CCM?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by thatha, Aug 16, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Chadema Musoma Wanaharakati


    Japokuwa Musoma ni jimbo linaloongozwa na majembe ya CHADEMA kila kona, lakini sifurahishwi na utendaji wa baadhi ya madiwani pamoja na mbunge wake waliopewa ridhaa na wananchi kuwaongoza. Huu ndio muda muaafaka wa sisi kujipanga ili kuhakikisha jimbo hili pamoja na kata zake zinabaki mikononi mwetu 2015.

    Kata ya mwisenge ambayo iko chini ya Mheshimiwa Bwire Nyamwero Bwire (DIWANI-CHADEMA),ndio kata inayolalamikiwa sana na wananchi wake kutokana na mheshimiwa huyu kutokuwa karibu na watu wake. Mwaka juzi tulichagua viongozi wa matawi na kata,lakini hadi leo imebaki kuwa simulizi tu,kwani viongozi hawafanyi kazi zao ipasavyo kwani ni wanafiki,mafisadi na ni waoga.
    Hali hii inawapa wenzetu wa CCM kuendelea kujiimarisha wakati walikuwa wameisha lowa tepetepe..

    Pongezi nyingi ziende kwa diwani wa makoko Mh. RENATUS ALLOYCE kwani ameonyesha kuwajali sana wapiga kura wake na wale wote wanaoendeleza harakati za kuikomboa Tanzania kutoka mikononi mwa BEBERU CCM.

    Pamoja tunaweza.

    PEOPLESS!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,680
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hakuna sababu yoyote hapo inayoweza kufanya jimbo kurudi ccm!
     
  3. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,535
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Kurudi magamba sahau labda sema huyo diwani kibarua kitaota majani na kata itachukuliwa na jembe jingine toka CDM,watu enye akili nzuri wako CDM kwa sasa
     
  4. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ukaribu upi unaotaka wauonyeshe...au kwa lugha nyingine , unataka wafanye kipi ambacho hawakifanyi? Ni bora uwaeleze ukweli wajue nini cha kufanya kuliko kuacha mambo juu juu hivi....utaonekana unawapiga majungu pengine 'ulibwangwa udiwani' or something. Wasaidie kwa kuwaambia do this or do not do this....simple!
     
  5. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mnataka mbunge na madiwani wawe karibu na wananchi kwa kutoa michango ya misiba, kutoa misaada ya 'hela ya kula' kama ilivyozoeleka kwa wananchi wengi;Nk.
    Wananchi wengine wamezoea ubunge wa ccm..
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,045
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Huyu ndio yule BWIRE aliyekuwa AZANIA ya Kwayu?
     
  7. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona hii haitishi mkuu, labda huyo jamaa wa kata ya Mwisenge ndo tatizo lakini jimbo hili kututoka ni ngumu sana.
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,589
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  9. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,150
    Likes Received: 7,139
    Trophy Points: 280
    Kama kuwa karibu na wananchi anakotaka huyu mleta mada hatosheki nako basi ahamie jimbo la Ilala kwa Zungu, yeye misiba yote anatoa turubai viti ubwabwa na shiling 50,000/ ubani, maendeleo mtajijuwa wenyewe.

    Kama huu ndio ukaribu kwa Wananchi basi wewe mleta mada ni zuzu na huna tofauti na yule mbunge aliyenunuwa majola ya sanda na kuyagawa kwenye misikiti ya jimbo lake.
     
  10. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,582
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mtoa mada ameshindwa kutetea alichokiandika,jimbo litarudi ccm kwasababu zipi?

    Nina imani kubwa kwa mbunge wa musoma mjini!kwa mambo anayofanya jimboni kwake hakika mfano bora wakuigwa.
     
  11. r

    rodrick alexander JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,728
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    musoma wana tabia mbaya inawezekana mbunge kafanya mazuri lakini safari ijayo waamua wambadilishe bila sababu ya msingi angalia rekodi za wabunge wengi wa musoma mjini wananchi huwa na tabia ya kuwachoka wabunge wao hawakai nao muda mrefu
     
  12. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Najua CDM wamefanya mambo mengi mazuri kwa wananchi wa Musoma nitawashangaa sana jambo hilo likitokea.
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,354
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    yataje hayo mazuri ili mbeya asutwe
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Mleta mada kwa taarifa nilizo nazo manispaa hiyo watoto hawalipi ada mashuleni tangu chaema ilipo pata nafasi ya kuongoza..
    Kuna madara mengi sana ambayo serikali ya CCM ilikuwa imeshindwa kuyajenga tangu uhuru lakini manispaa hiyo ikiwa chini ya chadema imefanikiwa kujenga tena kwa muda mfupi tu..
    je hayo mawili ni uongo au ni kweli?....Nitarudi
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Watoto wanasoma bure
    miundombinu imeboreshwa ambayo ilikuwa kero ya siku nyingi sana.
     
  16. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    magamba hawawezi kuchukua jimbo hiyo kitu sahau....
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Kuna wanaodai mbunge ana elimu ndogo kiasi kwamba akiwa kwenye vikao mfano baraza la madiwani mambo mengi yanamshinda.wanataka chadema itafute kamanda mwingine mwenye elimu nzuri zaidi ya nyerere
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,210
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hata mimi naomba iwe hivyo ila wananchi wa musoma wanasema wanataka mbunge mwenye elimu ya juu zaidi ya mh.vicent nyerere
     
  19. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,564
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Umeranzisha topic sensitive halafu umeilambalamba tu. Kichwa kikubwa kuliko kiwiliwili cha topic.
    Kwa hiyo tatizo la Nyerere ni elimu, je wakati wanamchagua alikuwa na elimu gani? Why it didnt matter then?
     
  20. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,560
    Likes Received: 9,329
    Trophy Points: 280
    kama ni suala la elimu mbona MATHAYO VEDA ni kilaza hata FORM FOUR hajafika?? unafikiri kwa siasa za ccm kuna mtu wa ccm mwenye uwezo wa kuchukua kadi ya kushindana na VEDA MANYINYI??

    Pili aliyewahi kuwa nan elimu nzuri ni yule MAGOTI aliyekuwa docta bingwa pale HOSPITALI YA MKOA...ila na yeye kwa ubabe wake na kutowajali wananchi hakuna anayetaka kumkumbuka ndio maana hata aliyemfuata(IBRAHIMU MARWA) ilibidi awe ni mtu wa kawaida sana japo na yeye alikua kilaza wa hatari tena cha pombe mwenye kulewa mpaka anaokotwa majalalani kajisaidia hovyo
    Kifupi toka siasa za vyama vingi zianze hakuna mbunge MAKINI na MSIKIVU kama NYERERE na hilo sie tuliokaa musoma kitambo tunalitambua
    Labda kama magamba waje na mtu ambaye ni wa elimu ya juu na watu wamkubali sana yeye binafsi kuliko sera za chama chake
     
Loading...