Jimbo la Arusha mjini LIPO WAZI 2015.


stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
16,581
Likes
9,616
Points
280
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
16,581 9,616 280
Tafiti yangu ya haraka niliyoifanya nikiwa arusha imenipa mjumuiko wa mtazamo wa wananchi walio wengi Arusha kuwa wamechoka uwakilishi uliopo madarakani na hauna manufaa kwa kwa namna yoyote kulinganisha na matumaini na ahadi hewa walizopewa na kiongozi aliyepo sasa.

Jimbo lipo wazi na mwakilishi mpya anahitajika 2015.

Kidumu chama cha mapinduzi
 
M

MbungeWaPhilips

Senior Member
Joined
Oct 17, 2013
Messages
186
Likes
0
Points
0
M

MbungeWaPhilips

Senior Member
Joined Oct 17, 2013
186 0 0
Umepotoka wewe jimbo la chadema milele
 
Moscow

Moscow

Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
51
Likes
0
Points
0
Age
38
Moscow

Moscow

Member
Joined Nov 24, 2013
51 0 0
Dadangu mrembo Catherine Magige atachukua jimbo 2015. Anafanya vitu vizuri vya maendeleo
 
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
6,691
Likes
17
Points
135
POMPO

POMPO

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
6,691 17 135
Tafiti yangu ya haraka niliyoifanya nikiwa arusha imenipa mjumuiko wa mtazamo wa wananchi walio wengi Arusha kuwa wamechoka uwakilishi uliopo madarakani na hauna manufaa kwa kwa namna yoyote kulinganisha na matumaini na ahadi hewa walizopewa na kiongozi aliyepo sasa.

Jimbo lipo wazi na mwakilishi mpya anahitajika 2015.

Kidumu chama cha mapinduzi
Utafiti unafanya na kulete kwa paragraphy moja?
 
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
1,123
Likes
97
Points
145
SOKON 1

SOKON 1

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
1,123 97 145
wagonjwa wa mirembe ni wengi
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,694
Likes
1,194
Points
280
Age
28
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,694 1,194 280
Tafiti yangu ya haraka niliyoifanya nikiwa arusha imenipa mjumuiko wa mtazamo wa wananchi walio wengi Arusha kuwa wamechoka uwakilishi uliopo madarakani na hauna manufaa kwa kwa namna yoyote kulinganisha na matumaini na ahadi hewa walizopewa na kiongozi aliyepo sasa.

Jimbo lipo wazi na mwakilishi mpya anahitajika 2015.

Kidumu chama cha mapinduzi


Mawazo yako hayana tofauti na picha hii kwani huyu alikuwa na matumaini ya kumtwanga Mike Iron Tyson
 
J

joker1

Member
Joined
Dec 2, 2013
Messages
24
Likes
0
Points
3
Age
22
J

joker1

Member
Joined Dec 2, 2013
24 0 3
Tafiti yangu ya haraka niliyoifanya nikiwa arusha imenipa mjumuiko wa mtazamo wa wananchi walio wengi Arusha kuwa wamechoka uwakilishi uliopo madarakani na hauna manufaa kwa kwa namna yoyote kulinganisha na matumaini na ahadi hewa walizopewa na kiongozi aliyepo sasa.

Jimbo lipo wazi na mwakilishi mpya anahitajika 2015.

Kidumu chama cha mapinduzi
bora udumu mwenyewe kuliko ccm yako
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,670
Likes
4,416
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,670 4,416 280
..

....comedy
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
Tafiti yangu ya haraka niliyoifanya nikiwa arusha imenipa mjumuiko wa mtazamo wa wananchi walio wengi Arusha kuwa wamechoka uwakilishi uliopo madarakani na hauna manufaa kwa kwa namna yoyote kulinganisha na matumaini na ahadi hewa walizopewa na kiongozi aliyepo sasa.

Jimbo lipo wazi na mwakilishi mpya anahitajika 2015.

Kidumu chama cha mapinduzi
Mkuu samahani......labda nikuulize........huo utafiti umeufanya kwa muda gani.........?
 
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
5,102
Likes
35
Points
135
frema120

frema120

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
5,102 35 135
alieandika ni mtu au binadamu?
 
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
2,795
Likes
789
Points
280
Kitaja

Kitaja

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
2,795 789 280
ulikuwa hujui? kwa taarifa yako ni majimbo yote tanzania yatakuwa wazi 2015
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Tafiti yangu ya haraka niliyoifanya nikiwa arusha imenipa mjumuiko wa mtazamo wa wananchi walio wengi Arusha kuwa wamechoka uwakilishi uliopo madarakani na hauna manufaa kwa kwa namna yoyote kulinganisha na matumaini na ahadi hewa walizopewa na kiongozi aliyepo sasa.

Jimbo lipo wazi na mwakilishi mpya anahitajika 2015.

Kidumu chama cha mapinduzi
Mkuu nakuunga mkono kwa hilo Lema ni hakuna kitu ni shati tupu.
 
WISE BOY

WISE BOY

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2011
Messages
784
Likes
19
Points
35
WISE BOY

WISE BOY

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2011
784 19 35
Kwani kuna jimbo lisilo wazi 2015? Si ndio maana kukawa na uchaguzi? Kama huwez kufikiri kabla ya kuandika iweje ujiite GT!!!
Kachukue buku 7 yako
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
tafiti yangu ya haraka niliyoifanya nikiwa arusha imenipa mjumuiko wa mtazamo wa wananchi walio wengi arusha kuwa wamechoka uwakilishi uliopo madarakani na hauna manufaa kwa kwa namna yoyote kulinganisha na matumaini na ahadi hewa walizopewa na kiongozi aliyepo sasa.

Jimbo lipo wazi na mwakilishi mpya anahitajika 2015.

Kidumu chama cha mapinduzi
kidumu!
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,935
Likes
1,600
Points
280
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,935 1,600 280
Hawa kadima watapoteza majimbo mengi sana siyo Arusha tu.
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,953
Likes
7,593
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,953 7,593 280
Lema yuko kwenye zama zake za mwisho kabisa za ubunge, vijana wanasema akagombee ubunge huko kwao machame, ili atuachie Arusha yetu ikiwa na amani kama alivyoikuta.
 

Forum statistics

Threads 1,250,722
Members 481,468
Posts 29,743,261