Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Apr 10, 2012 #1 wenyeji mmepabaini hapa? kuna vioo-ngozi wote wa nchi,wanapitia hapa hapa kwenda kuhani, kuzindua etc
wenyeji mmepabaini hapa? kuna vioo-ngozi wote wa nchi,wanapitia hapa hapa kwenda kuhani, kuzindua etc
NATA JF-Expert Member Joined May 10, 2007 Posts 4,492 Reaction score 1,314 Apr 10, 2012 #2 Only in TZ?
Kituko JF-Expert Member Joined Jan 12, 2009 Posts 9,554 Reaction score 9,380 Apr 10, 2012 #3 Mkuu ni maeneo gani hayo, maana sijapashika vizuri, khaa
PakaJimmy JF-Expert Member Joined Apr 29, 2009 Posts 16,202 Reaction score 8,787 Apr 10, 2012 #4 photoshop?
NATA JF-Expert Member Joined May 10, 2007 Posts 4,492 Reaction score 1,314 Apr 10, 2012 #5 Kituko said: Mkuu ni maeneo gani hayo, maana sijapashika vizuri, khaa Click to expand... Akiba , hili tatizo ni sugu linahitaji kikombe cha babu!
Kituko said: Mkuu ni maeneo gani hayo, maana sijapashika vizuri, khaa Click to expand... Akiba , hili tatizo ni sugu linahitaji kikombe cha babu!
Kinyerezi JF-Expert Member Joined Jan 28, 2009 Posts 487 Reaction score 149 Apr 10, 2012 #6 Akiba, Morogoro RD/Bibi Titi
landless Member Joined Mar 6, 2009 Posts 81 Reaction score 9 Apr 10, 2012 #7 chambers watu wanatoka namifuniko,nakuuza aka schrepa,sasa zimeziba,basi tabu tupu maeneo ya upanga,umasikini wetu fikra zetu,nchi yetu.
chambers watu wanatoka namifuniko,nakuuza aka schrepa,sasa zimeziba,basi tabu tupu maeneo ya upanga,umasikini wetu fikra zetu,nchi yetu.
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Apr 10, 2012 Thread starter #8 PakaJimmy said: photoshop? Click to expand... ama kweli mbaazi ukikosa maua husingizia jua..kila kitu itakuwa photoshop, nadhani watz wote tunahitaji kujiunga na freemason.....
PakaJimmy said: photoshop? Click to expand... ama kweli mbaazi ukikosa maua husingizia jua..kila kitu itakuwa photoshop, nadhani watz wote tunahitaji kujiunga na freemason.....
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Apr 10, 2012 Thread starter #9 NATA said: Akiba , hili tatizo ni sugu linahitaji kikombe cha babu! Click to expand... ukiona misiba inavyoendeshwa utadhani si tz......
NATA said: Akiba , hili tatizo ni sugu linahitaji kikombe cha babu! Click to expand... ukiona misiba inavyoendeshwa utadhani si tz......
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,154 Reaction score 13,267 Apr 10, 2012 Thread starter #10 NATA said: Only in TZ? Click to expand... not in tz, in Dar the commercial city of Tz
KakaKiiza Platinum Member Joined Feb 16, 2010 Posts 11,952 Reaction score 9,468 Apr 10, 2012 #11 Mwaka gani mkuu??
Chapa Nalo Jr JF-Expert Member Joined Dec 8, 2010 Posts 7,520 Reaction score 6,517 Apr 10, 2012 #12 Maeneo ya Chuo cha Biashara CBE- DSM, itakuwa mipira ya kiume imeziba mitaro maana wanafunzi wa chuo hicho wako bize sana na yale mambo.
Maeneo ya Chuo cha Biashara CBE- DSM, itakuwa mipira ya kiume imeziba mitaro maana wanafunzi wa chuo hicho wako bize sana na yale mambo.