kakuruvi
JF-Expert Member
- Sep 2, 2009
- 770
- 259
Kuna habari zilielezwa wakati ule Mfalme wa Pop Marehemu Michael Jackson alipotembelea Dar es Salaam kwamba bila kuficha alisema mji unanuka, baadhi wakamponda kwamba ana nyodo.
Amini usiamini pita Manzese sasa hivi barabara yote toka stend ya mkoa mpaka Mwembechai kuna harufu kali sana hii inatokana na mfereji uliojengwa pembeni ya barabara kutumika kumwaga maji taka ya vyoo.
Noma ni pale siku kukitokea magonjwa ya mlipuko, ndugu zetu hawa wataumia na majirani wa karibu. Hivi Jiji hili mnaliona? Hivi cheo cha Bwana afya kilifutwa? wanajamvi hili linawagusa na ninyi?
Amini usiamini pita Manzese sasa hivi barabara yote toka stend ya mkoa mpaka Mwembechai kuna harufu kali sana hii inatokana na mfereji uliojengwa pembeni ya barabara kutumika kumwaga maji taka ya vyoo.
Noma ni pale siku kukitokea magonjwa ya mlipuko, ndugu zetu hawa wataumia na majirani wa karibu. Hivi Jiji hili mnaliona? Hivi cheo cha Bwana afya kilifutwa? wanajamvi hili linawagusa na ninyi?