Jiji chafu na linanuka.....lol

Jiji chafu na linanuka.....lol

Rutashubanyuma nakupongeza sana kwa post yako na moyo wa kujituma, napendekeza member wengine tuige mfano wako katika kuhabarishana.
 
dsc01158.jpg

Baadae Msaada tutani ulibidi uchukue nafasi yake ili kufanya mambo mengine yaende kama yanavyotakiwa.

HII NDIO BONGO DASLAMAA NA HUU NDIO MPANGOOOO.

Hapo dereva lazima tu aliwakatia kitu kidogo washikaji..... haa haaa haa teh teh.... ccm oye!!!!
 
dsc01157.jpg

Dereva wa gari hilo akimpigia mkandarasi wa ujenzi huo kumwambia kuwa mambo bado hayajakaa sawa katika eneo hilo.
naona shangingi la mkubwa likipita nyuma ya hiace hapo....wao wana pesa(mafisadi) migar i yao haina shida na bara bara mbovu ...mtajibeba
tupeni kura tupeni kura a
aeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
 
Nguvu Muda na rasilimali wanazotumia kufukuza kukamata kuwashitaki na kuwafunga wamachinga zingetumika kwenye usafi huu mji ungekuwa afadhali. Ukienda mahakama ya jiji utakuta kosa la wapiga debe jela mwezi mmoja. Government hospitality at no cost at all, wakati kama wakamataji na waendesha mashitaka wangekuwa na akili wangewapa community services.

Mkuu, eyesores ziko kibao, just to mention a few, Pitia Railway Station aka Relwe jirani na geti ambalo mabasi ya relwe yalikuwa yanaingilia nia aibu, mwenge nako karibu na kituo cha mabasi, kawe opposite Tanganyika packers Hizi zote ni official dumpsites.

Halafu mameya wanatembea na mercedes metalic, kwenye barabara zenye kinyesi na mashimo sawa na mahandaki, huku wakifunga vioo vya magari ili wasisikie harufu ya takataka zilizojaa kila mahali mjini. Ambazo zimesababishwa na uzembe wao.

Nakumbuka mwaka 2008 kuna mzalendo alitaka ku invest katika kutoa taka na akwapa proposal yake kwa yule meya wa jiji Mrangi jina nimelisahau...Jibu aliyopewa inasikitisha sana.

Ndio maana wazalendo wengi ambao wana uchungu wa kuendeleza nchi yetu na nchi wanashindwa kufanya kitu kwa sababu ya urasimu na rushwa.

Hatuna viongozi wazalendo wote wako pale kwa manufaa yao binafsi.
 
Nakumbuka mwaka 2008 kuna mzalendo alitaka ku invest katika kutoa taka na akwapa proposal yake kwa yule meya wa jiji Mrangi jina nimelisahau...Jibu aliyopewa inasikitisha sana.

Ndio maana wazalendo wengi ambao wana uchungu wa kuendeleza nchi yetu na nchi wanashindwa kufanya kitu kwa sababu ya urasimu na rushwa.

Hatuna viongozi wazalendo wote wako pale kwa manufaa yao binafsi.

Kila lundo la takataka lipewe jina la kiongozi wa manispaa, wananchi, makonda na madereva wa daladala wahamasishwe kubadilisha majina ya vituo vya kawaida na kuita shimo la taka so and so. Itawakera na watawajibika kuyaondoa haraka sana. Kwa mfano lundo kubwa la takataka lipewe jina la mwenyekiti wa ALAT, nateremkia shimo la taka masaburi.

In a weeks time hakutakuwa na taka mjini.

Lets give it a try
 
Home of great thinkers

Naomba picha ya dampo la takataka Oysterbay au Masaki.

Au hayo maeneo sio Dar es salaam? Au meya wetu na mkuu wa alat anaweka juhudi za ziada huko? Na kama ndio kwa nini?

Tujadili great thinkers!!!!!
 
Kuna Serikali kweli huko Bongo? Au kuna wizi mtupu naona hakuna Serikali hata mambo ya usafi hakuna Ehhhh Nchi kweli imeoza Viongozi

hawaoni hiyo ? Wamefumba Macho tu kana kwamba vipofu. Sisi tumekuwa ni Vipofu na Viongozi wetu pia ni vipofu kama alivyosema bwana Yesu

na Kipofu akimuongoza Kipofu Mwenzie basi wote wawili Watatumbukia shimoni Mwenyeezi Mungu isaidie Nchi yetu tupate viongozi wanayoipenda Nchi yetu Ameen.
 
Back
Top Bottom