Jihadhari sana na Wakenya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jihadhari sana na Wakenya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, Sep 14, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    Wakenya ni balaa jamani,kaingia tanzania miezi mitatu iliyopita kapiga majungu kwenye organisation hii ambayo ipo chini ya UN,kakuta watanzania wenye uwezo pale akawatumia kuandika report zake nakuhakikishia progam director ameamua kuachia ngazi na mkenya ananyemelea position baada ya kumweka coutry director sawa,jamani wakenya sio watu jihadhari sana nao
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,203
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    funguka mkuu
     
  3. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Tbia hiyo haina ukenya wala utanzania, mtu yeyote anaweza kuifanya. Mbona inafanyika sana hata among wabongo!!!
     
  4. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wasi wasi wako tu
     
  5. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kujihadhari nao ni kuwa mjanja zaidi...basi!
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    nawakikishia wakenya ni balaa kwa kujipendekeza watu acheni
     
  7. n

    njemba fulani Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ondoa xenophobia huko, topthinkers hawapo hivyo. Kama uko poa huwezi kuwaogopa.
    hata Watanzania wengie wapo hivyo pia. Hiyo haina utaifa.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wana tabia ya kujipendekeza na kiingeleza chaommbuzi
     
  9. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 6,146
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Siyo wa-Kenya tu Mkuu, hii tabia hata baadhi ya wa-TZ wanayo sana hii tabia!

    Kabila linaloongoza hapa TZ kwa majungu kazini ni Wajita!! Na wewe taja wa kwako!!
     
  10. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,894
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhhh!
     
Loading...