Kaliua urambo
JF-Expert Member
- Apr 21, 2009
- 603
- 127
[h=6]umezuka wimbi jipya la uhalifu. Unakuta mfuko wa nylon (maarufu kama mifuko ya condom, rambo, plastic) barabarani . Ukiukanyaga tu lazima utapata puncher maana ndani yake kuna kibao kilichopigiliwa misumari zaidi ya unavyofikiria wewe. Ukishuka garini kuangalia kulikoni wimbi la vibaka linakuvamia na hakuna utakachobakia nacho zaidi ya gari maana litakuwa halina upepo baadhi ya Magurudumu.Tujihadhari hasa usiku usipite barabara ambazo haziko busy sana[/h]