Jibu swali hili!

Jibu swali hili!

samilakadunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Posts
1,780
Reaction score
360
Ninani alikujulisha juu ya Jamiiforum,kwani kila kitu kina chanzo na mwanzo!
 
Nili-google habari ya Hamamd Ramadi kufukuzwa Cuf kipindi hicho ilikuwa ni hot news ndio nikaipata Jamii Forums.
 
Kutoka kwa Jaamangu mmoja hivi,siku ya mabomu gongolamboto,tulikuwa wengi nje ya madarasa usiku huo tukishangaa vitu vinavyoruka angani ,ndio jamaa akasema ngoja tupate habari zaid toka jamiiforum,
 
Kuna frnd wangu alikua ananipa story dat ndugu yake ni member wa jf n mda mwng anadiscus mambo meng ya siasa, nkavutiwa nikaingia. Huyo frnd wangu nae ni membr last wik ndo nimeijua id yake aftr kuona his coment n tha way alvyo coment nikajua 2 ndo yeye
 
Yaani ni mwaka jana tu lakini Nimesahau! Ila nakumbuka wote niliowawezesha kujiunga.
 
Back
Top Bottom