jf_six....Amri ya Sita Ngumu Sana, | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jf_six....Amri ya Sita Ngumu Sana,

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Aug 2, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Katika Amri kumi mungu aliwapa binadamu kupitia Mtume wake Moses...Jaman Amri ya 6 iko migongoni mwa watu,Amri ngumu hii..
     
  2. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,939
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    Duuuuh zubeda leo umewaza nini? Unajiandaa kuivunja nini? Kama vip liwalo na liwe njoo ni kuno ng'oneze jinsi ya kuifanya rahisi.
     
  3. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Wewe kaa mbali,my wife atakusikia
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    hii balaaa tupu..
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,939
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    Usiogope hato fahamu mkeo!kwani amekufunga mita?
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 10,640
    Likes Received: 1,931
    Trophy Points: 280
    Kila mtu anajua vipaumbele vyake na wewe hiki ndicho kipaumbele chako. Mungu akusaidie kwa maana ukiitekeleza amri ya kwanza mpaka ya tatu inakupa nguvu ya kutekeleza zingine zote.
     
  7. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Amri hii ngumu,ilimshnda adamu na eva..ije uwe wewe
     
  8. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ongea na aliyeweka hizo amri alegeze masharti.
     
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Aitoe kbs.
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Una ham ya zinaa?
    Ole wako uzini!
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,200
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hivi hii amri bado iko valid?
    Hakuna amendment? Manake Sir God akiloba stepu tu atajikuta peponi kabaki yeye na kina Mussa tu manake mmh! Kwa mawazo na matendo, hali sio hali!
     
  12. Nyetk

    Nyetk JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 734
    Trophy Points: 280
    Sikubaliani. Amri ngumu kuliko zote ni ya Nane; namaanisha inayokataa kusema uwongo! Wajameni hakuna asiyesema uwongo; hata wale ambao sasa hawana uwezo wa kuzini bado hawana uwezo wa kujizuia kabisa kabisa kusema uwongo. Tatizo la amri ya sita ni kwamba ili uitende ni lazima ushirikishe mtu wa pili - na hakuna siri ya watu wawili. Lakini uwongo mtu anaweza kuutenda kwa siri ya nafsi yake akiwa kijana nakazeeka hadi akafa bila kugundulika!
    Ndiyo maana wahenga walisema AFADHALI MCHAWI KULIKO MWONGO; hawakusema AFADHALI MCHAWI KULIKO MZINZI!
     
  13. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Creditors have better memories than debtors !
     
  14. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    We bishanga usiseme kbs,wewe tena mpaka wajukuu zako...
     
  15. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Bado valit mzee,
     
  16. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #16
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Ubaya wa 6 ni kwamba hata ukitaman unakuwa umeshakamua teali mzee,mule mule
     
  17. Arabela

    Arabela JF-Expert Member

    #17
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 3,253
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    My hubby zebedayo una hamu ya kuivunja?
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Aug 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,455
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    halaf sasa mpaka kuivunja kuna ka-process kareeeeef kweli kweli, lakini wap hako kaprocess wala hakakukatishi tamaa ya kubanjua, na wala hakakufany ukumbuke kuwa unadhamiria kuvunja amri, na hata ukikumbuka, bado haikuhusu.............
    eeeeeh kweli hapa Sir God aliweka mtego.
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    Aug 3, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,929
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    My wife we upo sina tatizo,hawa vijana bachelor kama huyu ruta ita mmaliza.
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,939
    Likes Received: 9,804
    Trophy Points: 280
    Yan hata uchungu wake siujui!
     
Loading...