JF yakanusha kutumiwa na CDM

JF yakanusha kutumiwa na CDM

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Posts
8,597
Reaction score
1,692
Nimekumbana nalo hili katika vyombo vya habari (gazeti la majira ) kama sikosei. Hili mnalionaje wakuu? Ni kwamba CCM imeona ukweli unaojadiliwa humu na kufikiri ni CDM wamewatuma wana JF ama VP? Bado linanipa mshangao mkubwa
 
Chama cha Magamba wanapatatapa. Waache waongee hadi wachoke.
 
Mimi ninachokiona na nataka kuamini ni kwamba wanaoiunga mkono JF ndiyo wale wanaotaka na kufadhili CDM ifanye vurugu nchini badala ya kujenga nchi hawa ni Ubalozi wa Denmark hapa nchini kupitia Global Forum Tanzania na Action Aid. Ila JF haiwezi kutumiwa na CDM bali inaweza kutumiwa na Action aid kwa maslahi yao.
 
Mimi ninachokiona na nataka kuamini ni kwamba wanaoiunga mkono JF ndiyo wale wanaotaka na kufadhili CDM ifanye vurugu nchini badala ya kujenga nchi hawa ni Ubalozi wa Denmark hapa nchini kupitia Global Forum Tanzania na Action Aid. Ila JF haiwezi kutumiwa na CDM bali inaweza kutumiwa na Action aid kwa maslahi yao.

Lakini mbona wana JF wenyewe kuna mchanganyiko na wa watu tofauti na wa itikadi tofauti za kisiasa na haina sehemu imeegemea sana chama fulani ila nakumbuka tu kwamba kipindi tukielekea uchaguzi kulikuwa na sehemu ya kupiga kura kama changamoto kuona ni nani anatbirwa kushinda zaidi katika uchaguzi mkuu wa TZ na ambapo Mheshimiwa wa CDM alionekana kuwaacha mbali sana wapinzani wake au hili ndilo limewakwaza hawa jamaa?
 
naichukia CCM , naichukia CCM ,naichukia CCM !!!!
 
wazee wa gamba hawana jipya...its too late!!!!!!!!!!
 
Back
Top Bottom