Jf T-shirt

Zisisahaulike size za watoto, maana mimi nitanunulia wote!
 
Hahaha hahaha hahaha ndio ivo,
Najua kwa namna ulivoipania unaweza ukawa unaivaa badala ya vest unatinga T.shet ya JF then shati juu ukitoka job unaeka shati kwenye mfuko wa rambo unadunda na Tshet hahahhhaha!
Watakukomaje!!

achaaa kabisa!..yanini nijichoshe na mitisheti iliyoandikwa mambo hata nisiyoyajua...bo!
 
Wazo zuri sana BAGAH! ikiwezekana watengeneze mpaka suti za JF ili tuweze kwenda nazo makazini ....... ilo la T-Shirt likipitiswa na mimi naweka order mapemaaaa.
MAPROSOO.
 

A'haaa sasa nimeshagundua kitu!
Basi mie USHANIKAZIA MACHO saana! Na USHANIPACHIKIA kwa mnoo!
Ole wako nije nivimbe chini ya kifua !
Namie student! Mahakama ndy itaamua!
 
A'haaa sasa nimeshagundua kitu!
Basi mie USHANIKAZIA MACHO saana! Na USHANIPACHIKIA kwa mnoo!
Ole wako nije nivimbe chini ya kifua !
Namie student! Mahakama ndy itaamua!
Hhahah hahah hahah,
Na usikute nilishakupa id ya watu wasiojulikana ni ME/SHE ahahaahah!
Km ni student sio ishu ungekuwa pupil hapo ningeogopa jela lol!
 
Hhahah hahah hahah,
Na usikute nilishakupa id ya watu wasiojulikana ni ME/SHE ahahaahah!
Km ni student sio ishu ungekuwa pupil hapo ningeogopa jela lol!


Ngoja nichakachue sredi..... HI CAnta?
 
Unatishia kibarua cha Max na kamati yake!

Program ilikuwa hzi Tshirt zitoke kwa udhibiti maalumu, wengine tumekosa hadi leo ila tunavumilia tu.
Miongoni mwa vitu ninavyokosa ni hzo Jf tshirts.
 
Alafu kama umenikumbusha vile, ngoja nione kama kesho naweza kulivaa!! Lol
 
si itakuwa balaa unatimba ofisin unakuta mheshimiwa kavaa t shirt na wewe pia umevaa na hujui username yake jf nae hajui yako kumbe daily huwa unaponda thread zake jf si ndo pakuulizana hapo kumbe na wewe upo huku vip bana hebu ntajie username yako.
 

Wala usitishike. Ziliwahi kutengezwa mika michache iliyopita, na bado naona baadhi wanazo. Mkumbushe Maxence Melo kuhusu hilo, atakupa jibu. Mie navaa mojawapo, ingawa sio oficial T shirt.
 
Wala usitishike. Ziliwahi kutengezwa mika michache iliyopita, na bado naona baadhi wanazo. Mkumbushe Maxence Melo kuhusu hilo, atakupa jibu. Mie navaa mojawapo, ingawa sio oficial T shirt.

tunataka za sasa....zamani hatukuwepo!...na hata waliokuwepo wengine hawakupata..
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…