JF mahali wakutanapo Maprofesa na mambumbu kubadilishana mada na hoja mbalimbali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF mahali wakutanapo Maprofesa na mambumbu kubadilishana mada na hoja mbalimbali

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Aug 11, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    Laiti tungekuwa tunatumia majina yetu ya kiukweli nadhani JF isingekuwa tamu kama ilivyo sasa.
    Kuna maprofesa, wasomi mbalimbali, wasio soma na watu wa kila aina. Lakini wote tuna haki sawa ya kuchangia chochote na kukosolewa.
    Yaani humu safi sana unaweza ukajikuta mtu kama Malaria SUgu ni mkuu wako wa idara hapo ofisini kwako, au Nazjaz ndio mmiliki wa kampuni yenu.
    Long live JAMII FORUMS
     
  2. Money Maker

    Money Maker Senior Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie huwa namuhisi boss wangu ndiye Malaria Sugu, humwambii kitu kuhusu CCM hata mgao wa umeme yeye hudhani umesababishwa na maandamano ya CDM tu.
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hahhaha hahahahah hahaahhahhahahahah yaani mabosi wetu bwana hovyo kabisa
     
  4. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Jf imenipatia mke msomi, mi niliishia form six lakini mke wangu ana masters.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    wapo wenzako wanaishia kuumizwa moyo na kulizwa na wanawake wa JF
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Hapa ni zaidi ya kijiweni.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Hongera...
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 173
    Trophy Points: 160
    wengine wamepata maadui humuhumu!
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,981
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    mawazo mgando haya mbona wengine ndo majina yetu vifisadi vidogo ndo mnaficha majina yenu mnaogopwa kumulikwa
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Bujibuji sio fisadi mdogo ila ni gumegume lililomshinda mtume
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Dah! Kweli bujibuji nimekukubali!
     
  12. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,743
    Likes Received: 832
    Trophy Points: 280
    sasa mkuu unavyomkula unajisikiaje?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kwani kadiri vidato vinavyo ongezeka ndio ladha inabadilika? Ngoja nisiongee sana Bro sumba ajieleze mwenyewe
     
  14. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,006
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mfano halisi ni mimi...! Elimu yangu ni la saba la zamani. Nikiwa hapa najiona kama mhitimu wa chuo kikuu jamani. Masikini mimi Mwendabure...!
     
  15. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,189
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Malaria sugu ni kiongozi serikalini tena almaaeuf!!
     
  16. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kutowepo kwa jina halisi inatupa uwanja mkubwa wa kuwa wawazi
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    viongozi wetu du........
    Sisemi sana, nsije nikaitwa mdini, mchadema, mkabila, mlugaluga, mvulana, mlajana, mlakesho, mlawiti,mlambia na mengine meeeengi
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    halafu Faiza Foxy unajua anafanya kazi gani??? Otea
     
  19. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    jana jioni aliniuzia mihogo ya futari
     
  20. Old-Timer

    Old-Timer Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahahaaaaaaaaaaaaa
     
Loading...