MPENDA USAWA
Senior Member
- Oct 15, 2012
- 169
- 30
Yaani raha inayopatikana humu haina mfano naweza nkaitegorize ktk 2nd place baada ya raha ya mgegedano....
Kuna watu humu ndani wakianzisha thread basi ivo vituko na hoja za humo ndani me mbavu sina..yaani najikuta napanda kitandani na ki blackberry changu naanza ku browse JF...hata kwenda kufanya shughuli nyingine najisahau kbs mfano leo hii nipo kitandani hapa sijatoka mpaka sasa.
Sasa kuna huyu jamaa anaitwa #SUPU YA MAWE yeye hamna muda mrefu JF ila kashapost zaid ya senior member eti mara kapigwa na wanajeshi,,oooh mara kwanini anachambia mkono sasa sijui Gunzi lingemfaa!!!!Mara familia aliyooa wanaume wanafukuzwa kazi na yeye tayari kashafukuzwa kazi huku amesahau kuwa kuna sababu iliyomfukuzisha wala si mwanamke hapo anakutana na #EVELYN SALT atamshushua weeeeee!!!!dooooh
Kule Chini kuna Mzee mzizi mkavu yeye kwenye Hadithi yumo,dawa za nguvu za kiume yumoo...kwenye mambo ya tiba zoote yumooo.....
Kuna Jamaa angu mmoja nimesahau jina lake akawa anaomba ushauri wa kwenda kwa TB joshua kwa bus kupitia Congo huku mfukoni ana laki 5..basi kila mtu atakae mshauri kama yeye hajapenda basi atakuambia una minyoo wewe...mwishowe huyu kaka alipigwa BAN ila mods mtoeni bhana jamaa alivunja watu mbavuu aiseee!!!
Basi Nikiamkaga tuu Lazima Niingie JF niangalie yapi mapya..Naipenda sana JF
Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Kuna watu humu ndani wakianzisha thread basi ivo vituko na hoja za humo ndani me mbavu sina..yaani najikuta napanda kitandani na ki blackberry changu naanza ku browse JF...hata kwenda kufanya shughuli nyingine najisahau kbs mfano leo hii nipo kitandani hapa sijatoka mpaka sasa.
Sasa kuna huyu jamaa anaitwa #SUPU YA MAWE yeye hamna muda mrefu JF ila kashapost zaid ya senior member eti mara kapigwa na wanajeshi,,oooh mara kwanini anachambia mkono sasa sijui Gunzi lingemfaa!!!!Mara familia aliyooa wanaume wanafukuzwa kazi na yeye tayari kashafukuzwa kazi huku amesahau kuwa kuna sababu iliyomfukuzisha wala si mwanamke hapo anakutana na #EVELYN SALT atamshushua weeeeee!!!!dooooh
Kule Chini kuna Mzee mzizi mkavu yeye kwenye Hadithi yumo,dawa za nguvu za kiume yumoo...kwenye mambo ya tiba zoote yumooo.....
Kuna Jamaa angu mmoja nimesahau jina lake akawa anaomba ushauri wa kwenda kwa TB joshua kwa bus kupitia Congo huku mfukoni ana laki 5..basi kila mtu atakae mshauri kama yeye hajapenda basi atakuambia una minyoo wewe...mwishowe huyu kaka alipigwa BAN ila mods mtoeni bhana jamaa alivunja watu mbavuu aiseee!!!
Basi Nikiamkaga tuu Lazima Niingie JF niangalie yapi mapya..Naipenda sana JF
Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums