JF Focus: Side Comments: Exclusive Interview with JamiiForums founder - Maxence Melo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF Focus: Side Comments: Exclusive Interview with JamiiForums founder - Maxence Melo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fang, Aug 18, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
  2. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi Maswali bado yanapokelewa eeh!
     
  3. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Please Mkuu, tumia thread hii kuuliza masuali, tuwaache Maxecne na King'asti waendelee na interview kule ili tusiwaharibii mtiririko. Asante kwa uelewa.
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Just ask. Kwa leo atajibu yale yalio pokelewa mwanzo ila baadae akipata muda anaweza kuendelea kujibu pole pole.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Swali:
    Maxence Melo ndiyo jina lako halisi?
     
  6. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    alright, nauliza hivi; kuna adhabu ya ban ambayo hutumiwa kama namna ya kumrekebisha tabia mtu pale anapovunja sheria jukwaani. Adhabu hii pia ni source mojawapo kubwa ya multiple IDs hivyo kwa namna moja au nyingine jf mnaweza kuwa na takwimu ambazo si sahihi kwa idadi ya users. Unaongeleaje hapo? Napendekeza mfikirie namna nyingine ya adhabu na sio ban.
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Nini ulikuwa mchango wa Le Mutuz katika kuanzisha JF. je, jina lake limeshafutwa rasmi kama alivyoomba?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    kwa nini isiwe kwa wote wawili pamoja na mckee ni mtazamo wangu tu...
     
  9. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,402
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Bwiru ulikuwa upo bweni gani?
     
  10. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,743
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    King'asti ......Mwanangu labda sijaelewa, Je na sisi wadau tunaruhusiwa kuuliza maswali au tunatakiwa kutulia na kunywa kahawa huku tukishuhudia ukiendelea na interview yako.........?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,616
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Ndio mkuu Mtambuzi na nyie mnaruhusiwa kuuliza maswali kwenye hii thread ya side comments na sio kule kwenye interview.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kina nani hao tena? :lol:
     
  14. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,659
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana Mods wote na King'asti kwa uendeshaji wa zoezi hili....

    Ningependa kuwa msomaji tu zaidi, ila itanipendeza kujua kuhusu suala la "
    Mapato ya JF"

    Max, mna mipango gani zaidi ya kuboresha mapato?

    Nina uhakika hii ni changamoto kubwa, na pia ni kweli michango yetu subscriptions haijitoshelezi sana ukilinganisha na kazi mnayopiga na mahitaji ya JF kwa ujumla....!

    Mungu awatangulie sana mzidi kuwa wajasiri katika yote!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,194
    Likes Received: 1,588
    Trophy Points: 280
    Suali zuri sana jG. Litajumuishwa.
     
  16. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #16
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    SWALI1: Ninapoangalia JF kila siku inafikia hadi visitors elfu 14 plus kwa kila siku.Je, kama Founder wa JF ulitarajia kitu kama hiki? Na kama hapana, unajisikiaje ukiona JF inavyopanda chati kiasi hicho.
    SWALI2: Hivi karibuni imeonekana kwamba JF ni chanzo kikubwa cha habari kwa media hapa Tanzania, na baadhi ya media(esp.print media) zimediriki ku-copy na kubadilisha lugha kidogo katika kile kilichoandikwa JF,kama Founder unajisikiaje kuona JF inakuwa 'mhimili' wa habari Tanzania.
    Asante sana.
     
  17. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #17
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Swali kwa Max: JF ni jukwaa huru na slogan yetu ni 'WHERE WE DARE TALK OPENLY' lakini wadau wengine wanapofunguka wanakula BAN, je huoni kama ni kukandamiza uhuru wa maoni?
     
  18. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #18
    Aug 18, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Kuna watu humu humu JF walikuwa wanadai hivyo. Sikumbuki exactly ni nani na nani!
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,764
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Swali:Hivi mtu akila life ban,anaruhusiwa kuanzisha Id nyingine?
     
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    Aug 18, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Does it matter? Nadhani hili suala la kabila tunalichukulia too seriously sometimes...
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...