Jf dr msaada tafadhali:


Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,866
Likes
9,402
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,866 9,402 280
Kuna tatizo nahisi liko psychologically yaan nina hulka ya kuwaza sana na kujikosoa hata ktk issue za msingi na siipendi hali hii kwani inanifanya niwaze mbali na kufikwa na uwoga,kitu kinachoathiri Afya yangu na FUTURE.at large.Niliepukeje hili?
 
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
8,864
Likes
420
Points
180
gorgeousmimi

gorgeousmimi

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2010
8,864 420 180
Kuna tatizo nahisi liko psychologically yaan nina hulka ya kuwaza sana na kujikosoa hata ktk issue za msingi na siipendi hali hii kwani inanifanya niwaze mbali na kufikwa na uwoga,kitu kinachoathiri Afya yangu na FUTURE.at large.Niliepukeje hili?
Una DEPRESSION!Depression inasababishwa na upungufu wa neurotransmitter serotonin kwenye ubongo!serotonin ndio neurotransmitter inayotupa furaha.Njia mojawapo ya kuepuka tatizo hili ni kujikeep busy jaribu kujichanganya na marafiki usipendelee kuwa peke yako muda mrefu!Ikishindikana nenda hospitali unahitaji antidepressants!
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,866
Likes
9,402
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,866 9,402 280
Nashukuru Dr nitalifanyia kazi wazo lako:
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,866
Likes
9,402
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,866 9,402 280
Hili tatizo ni kubwa sana kwa watu siku hizi.
 
bereng

bereng

Senior Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
114
Likes
0
Points
33
bereng

bereng

Senior Member
Joined Feb 5, 2013
114 0 33
Hapo ndugu natural remedy inafanya kazi na itakusaidia kuondoa tatizo kabisa. Wasiliana nami nikuelekeze namna utakavyopata msaada. 0768 955 185
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,679
Likes
2,806
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,679 2,806 280
Sijakuelewa. Hautaki kuwaza sana na kujikosoa? Baada ya kujikosoa unawaA mipango ya kujikwamua?
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,866
Likes
9,402
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,866 9,402 280
Nitakutafuta mkuu
 
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
10,866
Likes
9,402
Points
280
Mkaruka

Mkaruka

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
10,866 9,402 280
Mimi mwenyewe sijielewi ndo maana nikahisi ni la kisaikolojia.
 

Forum statistics

Threads 1,275,113
Members 490,908
Posts 30,533,066