Mtambuzi
Platinum Member
- Oct 29, 2008
- 8,809
- 15,443
Habarini za Muda Huu Members wote wa JF,
Kama tulivyojadiliana jana kuhusu kufanyika kwa ile White Party ya Dar-Wing, Siku ya Jumamosi ya Tar:26 January Kuanzia Saa 11 jioni hadi majogoo,
Hivyo Basi Mpaka Muda Huu tayari nimeshapokea Michango ya Wadau wafuatao:
1. KakaKiiza
2. Mimi mwenyewe Mzee Mtambuzi
3. gfsonwin
4. Madame B
5. Paloma
6. cacico
7. MJEDA WA LEO TUPO HAPA PUB...
8. Asprin
9. Ruttashobolwa
10. amu
11. marejesho
12. Vin Diesel
13. figganigga
14. Jiwe Linaloishi
15. Amavubi
16. manoah
17. Jeska
18. Zion Daughter
19. Mulama
20. Vivianna
21. watu8
22. Tonykp
23. Remmy
24. Mamndenyi
25. kipaji halisi
26. Lusile
27. akenajo
28. Zinduna
Jamani nawakumbusha kutuma Mchango wako wa Sh Elfu ishirini au ukipenda zaidi (20,0000 au zaidi, Japo mchango halali ni Sh elfu Ishirini) kupitia kwa Namba za Simu nilizozitoa siku ya Jana.
Ambazo ni:
TIGO PESA (0715 729292 ) AU
VODACOM M-PESA (0752 729292).
MWISHO WA KUTUMA MCHANGO WAKO NI TAREHE 21-01-2013
Pia kumbuka kunipigia simu kwa namba hizo mara baada ya kutuma pesa ili umtajie ID yako.
Mara utakapotuma Mchango wako, basi jina lako utalikuta hapa jamvini.
UP DATE:
Jana tarehe 5/1/2013 kamati ya kutafuta ukumbi ikiongozwa na gfsonwin, Madame B na mimi mwenyewe Mzee Mtambuzi imefanikiwa kupata ukumbi katika Hoteli ya KEBBY'S iliyoko Mwenye mkabala na ukumbi wa Sinema wa Mwenge. Tumepata sehemu ya GARDEN ambayo iko barabarani kabisa na siku hiyo kutakuwa na LIVE BAND na bendi hiyo inaitwa MOMELA.
Tumeshachagua MENU na meneja wa hoteli hiyo Bi. Skiiter ameahidi kutufanyia mambo makubwa, kwa wale watakaotaka ule mpango wa STAY AWAY FROM HOME baada ya kupata kilaji watapewea special rate ya Tsh. 100,000 kwa usiku mmoja single. Double hairuhusiwi....LOL.
Tunatakiwa kulipa advance ya kiasi cha shilingi 300,000/= wiki ijayo ili ku-secure ukumbi maana demanding iko juu sana. ninawaomba wadu waharakishe kutuma michango yao ili tuweze kulipia ukumb huo.
Nawasilisha.
Asante,
Mtambuzi.
Copy to: [/B Mwita Maranya, amu, Zion Daughter, Smile, Fidel80, Ruttashobolwa, watu8, Bishanga, King'asti, Remmy, figganigga, snowhite, Bujibuji, Nicas Mtei, mwaJ, nivea, Lisa, Mamndenyi, Asprin, lara 1 na wengineo walioko tayari kuhudhuria mnakaribishwa............
Kama tulivyojadiliana jana kuhusu kufanyika kwa ile White Party ya Dar-Wing, Siku ya Jumamosi ya Tar:26 January Kuanzia Saa 11 jioni hadi majogoo,
Hivyo Basi Mpaka Muda Huu tayari nimeshapokea Michango ya Wadau wafuatao:
1. KakaKiiza
2. Mimi mwenyewe Mzee Mtambuzi
3. gfsonwin
4. Madame B
5. Paloma
6. cacico
7. MJEDA WA LEO TUPO HAPA PUB...
8. Asprin
9. Ruttashobolwa
10. amu
11. marejesho
12. Vin Diesel
13. figganigga
14. Jiwe Linaloishi
15. Amavubi
16. manoah
17. Jeska
18. Zion Daughter
19. Mulama
20. Vivianna
21. watu8
22. Tonykp
23. Remmy
24. Mamndenyi
25. kipaji halisi
26. Lusile
27. akenajo
28. Zinduna
Jamani nawakumbusha kutuma Mchango wako wa Sh Elfu ishirini au ukipenda zaidi (20,0000 au zaidi, Japo mchango halali ni Sh elfu Ishirini) kupitia kwa Namba za Simu nilizozitoa siku ya Jana.
Ambazo ni:
TIGO PESA (0715 729292 ) AU
VODACOM M-PESA (0752 729292).
MWISHO WA KUTUMA MCHANGO WAKO NI TAREHE 21-01-2013
Pia kumbuka kunipigia simu kwa namba hizo mara baada ya kutuma pesa ili umtajie ID yako.
Mara utakapotuma Mchango wako, basi jina lako utalikuta hapa jamvini.
UP DATE:
Jana tarehe 5/1/2013 kamati ya kutafuta ukumbi ikiongozwa na gfsonwin, Madame B na mimi mwenyewe Mzee Mtambuzi imefanikiwa kupata ukumbi katika Hoteli ya KEBBY'S iliyoko Mwenye mkabala na ukumbi wa Sinema wa Mwenge. Tumepata sehemu ya GARDEN ambayo iko barabarani kabisa na siku hiyo kutakuwa na LIVE BAND na bendi hiyo inaitwa MOMELA.
Tumeshachagua MENU na meneja wa hoteli hiyo Bi. Skiiter ameahidi kutufanyia mambo makubwa, kwa wale watakaotaka ule mpango wa STAY AWAY FROM HOME baada ya kupata kilaji watapewea special rate ya Tsh. 100,000 kwa usiku mmoja single. Double hairuhusiwi....LOL.
Tunatakiwa kulipa advance ya kiasi cha shilingi 300,000/= wiki ijayo ili ku-secure ukumbi maana demanding iko juu sana. ninawaomba wadu waharakishe kutuma michango yao ili tuweze kulipia ukumb huo.
Nawasilisha.
Asante,
Mtambuzi.
Copy to: [/B Mwita Maranya, amu, Zion Daughter, Smile, Fidel80, Ruttashobolwa, watu8, Bishanga, King'asti, Remmy, figganigga, snowhite, Bujibuji, Nicas Mtei, mwaJ, nivea, Lisa, Mamndenyi, Asprin, lara 1 na wengineo walioko tayari kuhudhuria mnakaribishwa............