JF Get Together Party kufanyika Kebby’s Hotel Jumamosi 25 Januari 2014, michango imeanza kupokelewa…


lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,203
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,203 280
http://1.bp.blogspot.com/-3n9zUDPKyT...ty-massage.gif

Haya tena wadau wa JF.

Baada ya kufanya utafiti wanakamati tumeona kwamba Kebby”s Hotel ndio kuna gharama nafuu na masharti yao sio magumu ukilinganisha na kumbi nyingine.
Baadhi ya kumbi tulizopitia wanataka tulipie ukumbi kiasi cha kati ya 200,000 mpaka 250,000 na bei ya chakula na vinywaji ni ghali lakini pia hawaruhusu kuingia na vinywaji kutoka nje hususan Sprit, hivyo basi tumeona kwa mara nyingine hafla hii ifanyike katika hoteli hiyo ya Kebby’s.

Kwa mujibu wa makubaliano ya awali, Management imekubali kutupa ukumbi bure na chakula tutalipa kiasi cha shilingi 15,000 kwa menu ya Bites kwa kila mtu. Bei ya vinywaji ni ya kawaida sana na wataturuhusu kuingia na vinywaji vikali kama chupa tatu.

Kwa wale watakaopenda kulala hapo wametupa bei vyumba ya shilingi 100,000 kwa mtu mmoja na kama ni watu wawili yaani mtu na mpenzi wake au mke wake watalazimika kulipa shilingi 120,000.

Tumekadiria idadi ya chini ya watu 40 lakini kama idadi hiyo itaongezeka itakuwa vizuri.

Hapa chini nitaweka mchanganuo wa bajeti inayohitajika ili kufanikisha hafla hii:

Cocktail Menu kwa makadirio ya watu 40 watakaohudhuria.

[TABLE="class: cms_table"]
[TR]
[TD]Mahitaji[/TD]
[TD]Idadi[/TD]
[TD]Gharama [/TD]
[TD]Jumla [/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Ukumbi[/TD]
[TD]1[/TD]
[TD]0[/TD]
[TD]0[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Bites[/TD]
[TD]Kwa watu 40[/TD]
[TD]@15,000/=[/TD]
[TD]600,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Vinywaji[/TD]
[TD]Kwa watu 40[/TD]
[TD]Beer 4 @3,000/=[/TD]
[TD]480,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Mziki[/TD]
[TD]1[/TD]
[TD]@150,000/=[/TD]
[TD]150,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Corkage kwa vinywaji vikali[/TD]
[TD]Chupa 3[/TD]
[TD]@15,000/=[/TD]
[TD]45,000/=[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD="colspan: 2"][/TD]
[TD]Jumla[/TD]
[TD]1,275,000/=[/TD]
[/TR]
[/TABLE]


Kwa hiyo kwa makadirio ya bajeti hiyo kila mdau anatakiwa kuchanga kiasi cha shilingi 30,000/=

Michango inakusanywa na Mtambuzi na inaweza kutumwa kwa M-Pesa na Tigo Pesa kwa namba zifuatazo:

+255 752 729292 au +255 715 729292

Mpaka sasa tumeshapokea michango ya wana JF wafuatao:

1. Jiwe Linaloishi
2. Jeska
3. Mtambuzi
4. jouneGwalu
5. ladyfurahia
6. cacico
7. lara 1
8. Vin Diesel
9. Mwita Maranya
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,280
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,280 280
Japo sitakuwepo tarehe hiyo ila ntatoa mchango.Shughuli ni watu bwana afu we lara 1 ngoja.....
 
Last edited by a moderator:
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
Dah i would love to see cacico.
 
Last edited by a moderator:
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,062
Likes
8,280
Points
280
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,062 8,280 280
Na ukimuona you will go crazy ila jitayarishe kizee chake kina wivu balaa anaitwa Asprin
Dah i would love to see cacico.
 
Last edited by a moderator:
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
Na ukimuona you will go crazy ila jitayarishe kizee chake kina wivu balaa anaitwa Asprin
Nilishamuona once,huyo Asprin hanipi shida,kiboko yake namjua.
 
Last edited by a moderator:
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
lara 1 kuna ambao hatunywi byere,so ninaimani tutakuwa na "free zone" kwenye soft drinks.
 
Last edited by a moderator:
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Ngoja nitume mchango wangu haraka. Ngoja kwanza nimtafute Charity. Shughuli uwe na unaye ongea naye.
 
Last edited by a moderator:
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
lara 1 kuna ambao hatunywi byere,so ninaimani tutakuwa na "free zone" kwenye soft drinks.
Huwa kuna juice. Mnakunywa hadi mnavimbiwa. Halafu amesahau kuwaambia kwamba kule juu gorofani kunakua na disco la kufa mtu.
 
Last edited by a moderator:
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,834
Likes
5,196
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,834 5,196 280
ngoja niangalie ratiba yangu...
 
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
7,190
Likes
4,536
Points
280
Rogie

Rogie

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
7,190 4,536 280
Huwa kuna juice. Mnakunywa hadi mnavimbiwa. Halafu amesahau kuwaambia kwamba kule juu gorofani kunakua na disco la kufa mtu.
Hehehe mkuu bahati mbaya pia muziki sijui kucheza...huwa nainjoi kuona MKICHEZA.
 
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2010
Messages
7,759
Likes
4,852
Points
280
Mwanyasi

Mwanyasi

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2010
7,759 4,852 280
Japo sitakuwepo tarehe hiyo ila ntatoa mchango.Shughuli ni watu bwana afu we lara 1 ngoja.....
Ndio maana nakupenda amu kweli shughuli ni watu.
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,860
Likes
16,298
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,860 16,298 280
Safi sana .........
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,860
Likes
16,298
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,860 16,298 280
Japo sitakuwepo tarehe hiyo ila ntatoa mchango.Shughuli ni watu bwana afu we lara 1 ngoja.....
Aiseeeee kwanini?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,250,597
Members 481,419
Posts 29,738,417