Jf Chit chat! Special Thread: Chrismass & New Year 2014 Wishers!!


kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,080
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,080 280
Wana Chit Chat!
Msimu wa sikukuu ndiyo umefika sasa.

Naamini kila mmoja kwa namna yake ataenjoy na kufurahia sikukuu hizi.

Sasa kwa kupitia huu uzi, naombeni tupeane wishers zetu.

Wenye maua na mivuto mingine ya Ujumbe wa kiholidays!
Tupia hapa tufurahie pamoja.
Tupia hapa na salamu zako,
Za sikukuu!!

Marry Christmass and Happy New Year
2014..

http://www.xmasclock.com/
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
kiwatengu, mimi sina ujumbe wa kuvutia... ila na penda tutakiane afya njema katika msimu huu wa sikukuu na pia tuwatakie safari njema wenzetu wote watakaosafiri nje ya maeneo walipo kwa ajili ya mapuziko.

sikukuu njema...
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Sikukuu njema.......hivi zimebaki siku ngapi huu mwaka uishe wajamen
 
I

ivibration

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2013
Messages
363
Likes
2
Points
35
Age
29
I

ivibration

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2013
363 2 35
Wana Chit Chat!
Msimu wa sikukuu ndiyo umefika sasa.

Naamini kila mmoja kwa namna yake ataenjoy na kufurahia sikukuu hizi.

Sasa kwa kupitia huu uzi, naombeni tupeane wishers zetu.
Wenye maua na mivuto mingine ya kiholidays!
Tupia hapa tufurahie pamoja.

Marry Christmass and Happy New Year 2014..
Merry Christmas and Joseph New Year to all!
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,025
Likes
2,109
Points
280
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,025 2,109 280
Nawatakia Merry Xmas and Happy ne Year marafiki, ndugu na jamaa wote wa hapa JF kiroho safeey

Nawapenda wote

CC AshaDii gfsonwin DEMBA kiwatengu Mr Rocky Arushaone Heaven on Earth mwallu Mentor Dark City Kongosho Fixed Point Preta PakaJimmy Filipo marejesho Mwanyasi Paloma Asprin Fidel80 amu Ennie obsesd Mtoto halali na hela Tized sungura1980 Baba V Husninyo RR Teamo King'asti Mtambuzi Jeska Kipaji Halisi Madame B snowhite Karucee The Boss BAK kabanga Tonykp major mwenda miss strong
 
Last edited by a moderator:
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,816
Likes
284
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,816 284 180
Asante hommie Kaizer....
Nakutakia sikukuu njema...na mwaka uanze kwa mwanga wa matumaini! Asprin, Teamo, fidel80, Bigirita, MwanajamiiOne, Rose1980, Askofu, Maty, @GY, Kimey, The Finest nikumbukeni kwenye ufalme wenu....I mean I can definitely use a pint of beer from you!

Dark City, nakutakia mema mzee mwenzangu....sasa sijui ufanye mchakato tukawalaani wakazi wa Kigali???


 
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
6,784
Likes
172
Points
160
mwallu

mwallu

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
6,784 172 160
Merry Christmas and happy new year Kaizer..na azaliwe moyoni mwako..
Nawatakia Merry Xmas and
Happy ne Year marafiki, ndugu na jamaa wote wa hapa JF kiroho safeey

Nawapenda wote

CC AshaDii gfsonwin
DEMBA kiwatengu
Mr Rocky Arushaone
Heaven on Earth
mwallu Mentor
Dark City Kongosho
Fixed Point Preta
PakaJimmy Filipo
marejesho Mwanyasi
Paloma Asprin
Fidel80 amu
Ennie obsesd
Mtoto halali na hela
Tized sungura1980
Baba V Husninyo
RR Teamo
King'asti Mtambuzi
Jeska Kipaji Halisi
Madame B snowhite
Karucee The Boss
BAK kabanga
Tonykp major mwenda strong">miss
strong
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Asante sana Mkuu Kaizer
Heri hizo zikurudie na wewe na uwe na msimu mzuri wa sikukuu ya Xmass na Mwaka Mpya weney mafanikio na wenye baraka za Mungu
Kwa akina Arushaone, Erickb52, Nicas Mtei, Mentor, kiwatengu, Mamndenyi, Preta, Lady doctor, sweetlady, snowhite, King'asti, Heaven on Earth, Madame B, Zion Daughter, gfsonwin, AshaDii, sosoliso, mwallu, Mwalu, Paloma, Passion Lady, charminglady, Blaki Womani, Lily Flower, Chocs, amu, Husninyo, Dena Amsi Vin Diesel, Mkirua, TANMO, SIMplicity, stevoh, BAK, Jiwe Linaloishi, , Filipo, Bishanga, Asprin, Dark City, Paw, Invisible, Moderator, Mzee wa Rula, PakaJimmy, Mungi, RUTashubanyuma, Ruttashobolwa, nawatakia kila la heri katika kuumaliza mwaka salama na kuuingia mwaka mwingine wa 2014
 
Last edited by a moderator:
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,606
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,606 280
Kaizer na Mr Rocky nashukuruni sana.........
nyie ni marafiki wema sana hatujuani lakin JF imetufanya tuwe more than friends ...........
I love you sana
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,469 280
Nawatakia Merry Xmas and Happy ne Year marafiki, ndugu na jamaa wote wa hapa JF kiroho safeey

Nawapenda wote

CC AshaDii gfsonwin DEMBA kiwatengu Mr Rocky Arushaone Heaven on Earth mwallu Mentor Dark City Kongosho Fixed Point Preta PakaJimmy Filipo marejesho Mwanyasi Paloma Asprin Fidel80 amu Ennie obsesd Mtoto halali na hela Tized sungura1980 Baba V Husninyo RR Teamo King'asti Mtambuzi Jeska Kipaji Halisi Madame B snowhite Karucee The Boss BAK kabanga Tonykp major mwenda miss strong

Kaizer sitaki kujua ni kwanini umeninyima salamu. Nakutakia sikukuu njema sana.
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Kaizer na Mr Rocky nashukuruni sana.........
nyie ni marafiki wema sana hatujuani lakin JF imetufanya tuwe more than friends ...........
I love you sana
Heaven on Earth asante sana
JF imetufanya tuwe friends kwa kweli bila hata kujuana wala kuonana
Asante sana na sikukuu njema sana
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,469 280
Mr Rocky asante na wewe pekee yako nakutakia sikukuu njema.
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,469 280
kiwatengu nakutakia sikukuu njema.
 
Last edited by a moderator:
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
592
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 592 280
Mr Rocky asante na wewe pekee yako nakutakia sikukuu njema.
Asante sana Mamndenyi nakutakia msimu mwema wa sikukuu na Mwenyezi Mungu akutangulie na kulkulinda kuweza kumaliza msimu huu salama na kuuanza mwaka kesho ukiwa mzima wa afya
Cc Baba V na Katavi (sikukuu njema wakuu)
 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,469 280
Nawatakia wana cc wote sikukuu njema. Tumshukuru Mungu kwa kuwa bado tupo hai hata sasa.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,405
Likes
7,469
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,405 7,469 280
Asante sana Mamndenyi nakutakia msimu mwema wa sikukuu na Mwenyezi Mungu akutangulie na kulkulinda kuweza kumaliza msimu huu salama na kuuanza mwaka kesho ukiwa mzima wa afya
Cc Baba V na Katavi (sikukuu njema wakuu)
Asante sana.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,252,082
Members 481,989
Posts 29,794,988