JF attractive Avatar the year 2011!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF attractive Avatar the year 2011!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Apr 17, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kila mtu ana vionjo vyake kwenye maisha. Kwangu mimi hizi ndizo Avatar zilizonivutia kwa mwaka 2011. Salute kwao!!

    View attachment Avatar!!.docx
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,797
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Ya kwangu imetajwa? Manake ndo the best avatar ever..!
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,643
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    mi nakubali hiyo ya dogo,yaani amekaa kijanja
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,584
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Aaah jamani?
    Kwani kuna ubishi kuhusu avatar yangu kuwa bora humu?
     
  5. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 926
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 80
    hivi kwa nini wasichana wengi hawapendi kuweka picha zao halisi??au hawajiamini??
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,797
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    hiyo ndo ya kwako halisi?
    Hebu nijibu kwa PM huku ukiambatanisha namba yako ya simu.
     
  7. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 926
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 80
    ya kwangu ndio..namba ya simu sina labda nikupe namba ya mume wangu.
     
  8. doup

    doup JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 1,123
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    huyo ni wewe?!
     
  9. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    heee!..ni mumeo ana sifa kama zako? acha kumdhalilisha bana. kumbuka huyo jamaa unayetaka kumpa namba ni mwenyeji wa mombasa. naomba ufikilie mara mbili kabla hujampa hiyo namba, bora umpe namba yako.
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Hahaaaah ya kwangu haijatajwa huo ni uonevu
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    yangu ofukozi.
     
  12. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #12
    Apr 18, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,618
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Inawezekana pengine hawajiamini lakini hiyo sio sababu ya msingi. Kila mtu ana sababu zake kwa nini hataki kuweka picha yake. Wengine hawaweki kwa sababu wanaogopa kusumbuliwa na wanaume kama TANMO.
     
  13. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,797
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160

    TANMO (Tanzania Ni Moja) sasa kujaribu kujiunganisha na dada zangu ili tuwe kitu kimoja ndiyo unaita usumbufu arifu?
     
  14. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,636
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha ha...:doh:unajua leo ndo nimeichunguza avatar yako kwa makini...hivi huyo baba anafanya nini kwenye mewata ya huyo mama? au macho yangu...ngoja nivae miwani banaa:coffee:
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,393
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    mmmh !
     
  16. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....ipime na hii mtoa mada....
     
  17. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....ipime na hii mtoa mada....
     
Loading...