Nimecheka sana wakati naangalia breaking news ya BBC NEWS eti vikwazo walizowekewa Russia ni travel bans and assets freezes of 21 officials from Russia and Ukraine dah hii kituko kulingana na jamaa walivoenda huko kwenye mkutano wao nilitegemea vikwazo vikubwa vya kiuchumi dhidi ya Russia kumbe travels bans and assets freezes on several officials.
Kwa hiki nadhani KGB PUTIN anaweza akaingia Ukraine na kuwataoa akina Yatsenyuk na kumrudisha Yunokovich na EU na US wasifanye chochote, trust me inawezekana sana ngoja tusubirie kituko kingne cha vikwazo kutoka US.
Nimeamini EU and the likes kwa KGB PUTIN wote chali hawawezi fanya lolote zaidi ya blah blah .
CC:
Somoche.