Jeshi la polisi, shame on you!!

Msukuma mwenzio ndio yuko behind the scene
 
Uncle Faru amekunyima ukurugenzi umeshaanza kupanick!
 
Tatizo lako ni Mbowe lakini tatizo la wengi hapa ni utawala wa sheria. Siyo JK au JPM tu yeyote ambaye atakuwa mtawala atoke CCM au Chadema. Do the right thing, Utawala wa sheria bila kuvunja katiba
 
Thread nyingine zimekaa kichokozi sana. Hapo unawachokoza tu polisi, wachunguze kitu gani wakati wanajua au unataka uchunguzi wao wa kuweka record sawa tu za mambo yao ndani ya jeshi ndo wakutangazie wewe raia.
 
Kuna vitu vya kuiga lkn sio ujinga kama huu, narudia tena tuige mazuri haya mengine tuwaachie wenyewe
Kuna takataka zingine humu JF usijibu! Anasema madogo akiuawa baba , mama, mke au mtoto wake atasema madogo? Takataka zingine achana nazo. Humu JF kama ni junk site to some extent kwa sababu ya anonymity, jitu lolote linaweza kuandika lolote! Kwenye open newspaper mtu hataandika hivi maana anaogopa credibility yake ( if at all he is credible) itaharibika
 
Inavyoonekana ukiwa mpinzani mwenye nguvu nchi hii automatically unakuwa mhalifu, na unapewa hukumu za namna nyingine tofauti na sheria za nchi zilizowekwa.
Natamani watu waanze kusoma vitabu vya 1930s huko labda watapata maarifa, maana elimu ya sasa ni kama haisaidii sana.
 

..KIBURI cha chadema kutokusikiliza ushauri nakumbuka kilianza tangu wakati Dr.Slaa akiwa Katibu Mkuu.

..Utakumbuka majibu yao, "...hajafanya utafiti..."

..Wakati mwingine ni bora kuwaacha wajifunze the hard way.

..Kuhusu wana-ccm kama Hussein Bashe siyo vibaya kuwaunga mkono ikiwa watayasemea mambo ambayo chadema inayaamini.

..Ukumbuke kwamba ktk awamu hii it takes some courage kwa mwana-ccm kutamka hadharani kwamba anakubaliana na msimamo wa chadema ktk jambo lolote.

MWISHO, nakubaliana na wewe kwamba chadema hawapaswi kusahau unyama waliofanyiwa wanachama wao ktk awamu zilizopita, ikiwemo awamu ya Kikwete.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…