Jeshi la Polisi linasema uongo kwa faida ya nani?

Jeshi la Polisi linasema uongo kwa faida ya nani?

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,883
Reaction score
287,942
Wanaposema Viongozi wote wamewaachia huku wengine wakiwa bado selo wanataka kumdanganya nani na kwa faida ya nani?

Screenshot_2024-08-13-12-01-31-1.png
 
Wanaposema Viongozi wote wamewaachia huku wengine wakiwa bado selo wanataka kumdanganya nani na kwa faida ya nani?

View attachment 3068602
Kumbukeni, Polisi siyo sheria bali ni law enforcers tu. Hata Polisi eanapotoa amri inayoingilia Uhuru wa wengine wanapsaswa kwenda Mahakamani kuomba hiyo ruhusa ya ku enforce katazo lao.
Wanapijamlia na kuchukua hatua mojamoja kwa mija wao wanakuwa wavunjaji wa sheria na kstiba, na hivyo kustahili kushitakiwa kama washitakiwa wengine wowote wanaotumia nafasi zao kukandamiza haki za wengine.
TLS wanapaswa kulufanyisbiazi hili, waende Mahakamani ili Mshakama itamke bayana kwamba hatia ambazo zimekuwa zikichukuliwa na Polisi ni uvunjifu wa Katiba
 
hata ikitokea siku shetani akasema ukweli bado watu wataamini ni uongo kutokana na sifa mbaya za shetani! 🤣
 
Back
Top Bottom