Jeshi la polisi ladai Tundu Lisu ni mpuuzi?

Compact

JF-Expert Member
Oct 22, 2015
4,398
2,000
Mhmh! Huyo Polisi ana undugu na Juliana Shonza. Wote Akili sawa.
 

UncleBen

JF-Expert Member
Oct 27, 2014
9,552
2,000
Aiseee hii nchi hii huyo anayeongea hapo ndio anamhoji Tundu Lisu ??? Kuongea yenyewe shida ndio itakua kumtriki Lisu ili ajichanganye wapate cha kupeleka mahakamani ?? Yeye mwenyewe mpuuzi tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom