Jeshi la polisi kutoa zawadi ya milioni 20

Jeshi la polisi kutoa zawadi ya milioni 20

Upo dhana ambayo askari wengi huwa NAYO kwamba anapopata taarifa toka mahali fulani basi taarifa hizo ni lazima zirudi kwa mtoa mtoaji yaani mhalifu amjue mtoa ili police aepuke kisasi cha muhalifu mara tu atakapo fanikiwa kutoka
 
Changamoto kubwa sasa ni jeshi letu kujenga imani ya wananchi na uhalali zaidi ya kutegemea kutangaza hizi bingo. Nimesikia hata Mwanza limetangaza 'zawadi' kwa atakayewezesha mtoto mwenye albinism kupatikana!
Mfano mwingine unaoashiria matatizo ni kama tukio la yule mfanyabishara jambazi wa kanda ya ziwa ambaye ma-RPC watatu wamedai kuuvunja mtandao wake baada ya kumkamata lakini wadadisi wanadai hajatajwa jina!
 
Unafikiri hawalijui hilo tatizo la location wanalijua sana ila wamefanya kama hawalioni maana kuna wenye maslahi yao na hicho kituo,haya serikali yenye mkono mrefu ionyeshe huo mkono wake.
police wanajua matukio yote yanayofanyika...mpaka jambazi wanawajua wote police wako kwente payroll ya majambazi
 
Back
Top Bottom