Jeshi la Polisi: Hatujapiga marufuku mikutano ya kisiasa ambayo iko kwa mujibu wa katiba za vyama


sly boy

sly boy

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2016
Messages
341
Likes
148
Points
60
sly boy

sly boy

JF-Expert Member
Joined May 29, 2016
341 148 60
Jeshi la polisi nchini limetoa ufafanuzi kuwa halijazuia mikutano ya vyama vya siasa nchini walicho zuia wao ni mikutano ya hadhara ambayo walihisi hali ya usalama haikuwa nzuri.jeshi la polisi nchini limewataka wananchi kupuuza taarifa kuwa wao walizuia mikutano ya kisiasa.
==============

June 2 2016, Jeshi la polisi nchini lilitoa tamko lililolenga kuzuia mikutano, maandamano ya kisiasa nchini kutokana hali za kiusalama kutokuwa sawa.

Leo July 09 2016, Jeshi la polisi nchini limetoa ufafanuzi kuhusu tamko la kupiga marufuku maandamano na mikutano ya hadhara ya vyama vya kisiasa kuwa tamko hilo lililenga kuzuia maandamano na mikutano ya hadhara ya vyama vya siasa na tamko hilo halikupiga marufuku mikutano ya kiutendaji na kiutawala ya vyama vya siasa inayofanywa kwa mujibu wa katiba na kanuni za vyama husika.

Hivyo jeshi la polisi linawataka watu wasipotoshe watu kuhusu tamko hilo na pale hali ya kiusalama itakapotengemaa, mikutano na maandamano ya vyama vya siasa itaruhusiwa kufanyika.
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,854
Likes
1,750
Points
280
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,854 1,750 280
Bandiko la jeshi linatakiwa hapa kama ni kweli
 
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2014
Messages
24,483
Likes
13,108
Points
280
MOTOCHINI

MOTOCHINI

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2014
24,483 13,108 280
Kwani nani alikuwa hajui hilo!!
Tatizo wengi walikosa hoja ya maana
Sasa wakaona njia ya kuponea kisiasa ni hiyo
Hahaha,
Sasa wale wanaojiamini
Waende Dodoma.

HAPA TULIA
KULE MAGUFULI!!!
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,622
Likes
2,683
Points
280
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,622 2,683 280
Jeshi la polisi nchini limetoa ufafanuzi kuwa halijazuia mikutano ya vyama vya siasa nchini walicho zuia wao ni mikutano ya hadhara ambayo walihisi hali ya usalama haikuwa nzuri.jeshi la polisi nchini limewataka wananchi kupuuza taarifa kuwa wao walizuia mikutano ya kisiasa.
Anhaaa,so Zitto alitaka kufanya mkutano wa siasa pale Millenium Towers?????/
 
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2016
Messages
1,380
Likes
1,814
Points
280
Luhanyula

Luhanyula

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2016
1,380 1,814 280
Zitto alikuwa anafanya mkutano wa siasa Millennium Tower?.

Chaso kwenye mahafali Dodoma na Moshi,Iringa,Morogoro ilikuwa ni mikutano ya kisiasa?.

Mwiguru jimboni kwake alikuwa anafanya mikutano ya nini?.

Kweli Tz nchi yangu kuna baadhi ya majawabu ya viongozi na police inafaa yawe vivutio vya watalii.
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
13,148
Likes
9,870
Points
280
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
13,148 9,870 280
Kwani nani alikuwa hajui hilo!!
Tatizo wengi walikosa hoja ya maana
Sasa wakaona njia ya kuponea kisiasa NI hiyo
Hahaha,
Sasa wale wenye ubongo WaMende
Waende Dodoma.

HAPA TULIA
KULE MAGUFULI!!!
Naona unatamani kila mtu angekuwa na ubongo kama wako, eti?

Lile kongamano la ACT Wazalendo lilikuwa hadharani au ukumbini...hebu nikumbushe genius.
 
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2015
Messages
2,740
Likes
2,228
Points
280
nra2303

nra2303

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2015
2,740 2,228 280
Ok yale maigizo yanaendelea tena kwa kasi!
 
beth

beth

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,008
Likes
1,458
Points
280
beth

beth

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,008 1,458 280
June 2 2016 Jeshi la polisi nchini lilitoa tamko lililolenga kuzuia mikutano, maandamano ya kisiasa nchini kutokana hali za kiusalama kutokuwa sawa.

Leo July 09 2019 Jeshi la polisi nchini limetoa ufafanuzi kuhusu tamko la kupiga marufuku maandamano na mikutano ya hadhara ya vyama vya kisiasa kuwa tamko hilo lililenga kuzuia maandamano na mikutano ya hadhara ya vyama vya siasa na tamko hilo halikupiga marufuku mikutano ya kiutendaji na kiutawala ya vyama vya siasa inayofanywa kwa mujibu wa katiba na kanuni za vyama husika.

Hivyo jeshi la polisi linawataka watu wasipotoshe watu kuhusu tamko hilo na pale hali ya kiusalama itakapotengemaa, mikutano na maandamano ya vyama vya siasa itaruhusiwa kufanyika.
 
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2016
Messages
434
Likes
302
Points
80
Age
47
kinguo

kinguo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2016
434 302 80
Kama ni kweli ni taarifa ya Jeshi la Polisi wanazidi kujithalilisha kabisa yale mahafali ya vijana wa CHASO walizuia ya nini?
Zitto pale milleniam tower mkutano ulikua unafanyika nje.
 
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
2,863
Likes
710
Points
280
Bukanga

Bukanga

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
2,863 710 280
Jeshi la Polisi kupitia msemaji wake leo wamesema walichozuia ni mikutano ya hadhara na sio mikutano ya kiutendaji....

Lakini jeshi hilihili lilizuia mkutano wa ndani wa ACT....

Sasa sijui tushike lipi?
 
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
7,178
Likes
1,240
Points
280
J

jembe afrika

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
7,178 1,240 280
asante dada ila leo lowasa yuko A town
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,732
Likes
64,594
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,732 64,594 280
Kongamano la ACT lilikuwa ni mkutano wa hadhara?Hawa watu hata aibu hawana!

Ndio maana nilianzisha uzi jana wa kumpongeza na kumtakia maisha marefu aliebuni wazo la vijana wa BAVICHA kwenda Dodoma.Ni wazi bila kuwepo mpango huu wa vijana hawa kwenda Dodoma Polisi wasingesema haya wanayoyasema leo.

Huu ni ushahidi kwamba bila kukomaa hakuna kitakachoendelea.
 
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2014
Messages
30,569
Likes
17,411
Points
280
mrangi

mrangi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2014
30,569 17,411 280
Kuna wakati fulani bavicha walitaka kufanya mkutano .....polisi wakawazuia kwa kisingizio Kuna mlipuko wa kipindupindu.....

Ova
 

Forum statistics

Threads 1,235,807
Members 474,742
Posts 29,236,599