jesh jesh jesh jesh


Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
616
Likes
53
Points
45
Rjohn

Rjohn

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
616 53 45
nimepata habari kuwa na wale waliohitimu vyuo vya ualimu mwaka huu 2013
watafuata kwenda kambini(jeshini) baada ya hawa form 6,
JE KUNA UKWELI KATIKA HILO?
 
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,918
Likes
859
Points
280
Age
32
y-n

y-n

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,918 859 280
nimepata habari kuwa na wale waliohitimu vyuo vya ualimu mwaka huu 2013
watafuata kwenda kambini(jeshini) baada ya hawa form 6,
JE KUNA UKWELI KATIKA HILO?
jesh jesh jesh..!
wewe ndiye uliyehitimu mafunzo ya ualimu au unauliza kwa niaba ya mtu mwingine?
kama ni wewe,utatufelishia vijana wetu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,280
Members 490,351
Posts 30,476,446