Jesca Msambatavangu ndiye nyoka wa SHABA, CCM Iringa Mjini

Jesca Msambatavangu ndiye nyoka wa SHABA, CCM Iringa Mjini

Usiyempenda kaja
Huyo Jesca Msambatavangu Alitubu sidhani kama atakuja rudia tena ujinga kama alioufanya 2015 wa kumhujumu Raisi Magufuli na wabunge na madiwani wa CCM wasishinde Iringa Mjini

Sasa hivi kashika adabu kuwa Ccm ni zaidi ya ujuaji wake ule wa 2015

Sema tu Maghufuli ana huruma mimi wala nisingempa nafasi kabisa kwa yale aliyofanya 2015 tunawaachia vikao vingine na kamati kuu watajijua na huyo Jesca Msambatavangu aliyeshinda kura za maoni Iringa Mjini
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom