Jerry Slaa: Meya wa mfano Afrika nzima


kuchangumu

kuchangumu

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2014
Messages
726
Points
0
kuchangumu

kuchangumu

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2014
726 0
Wewe ni jerry umebadili ID au mpambe wake?
Mimi sioni cha maana alichokifanya huyu dogo
Zaidi ya wizi na ilala kukosa mwelekeo hivi jerry unarudi lini kwenye kipindi cha mkasi?ukakate kubwa mkuu ni muda sasa zitakuwa ndefu sasa hivi
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,378
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,378 2,000
Nimumuona huyo mwanamke alieshikwa mkono tu, sijaona kingine
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Points
2,000
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 2,000
Hivi zile barabara zenye mahandaki zinazopita mitaa ya Kariakoo sio sehemu ya Ilala? Yale Ma.vi yanayotiririka kwenye chemba nyingi Kariakoo Ni mfano wa kuigwa huko kwenu. Mitakataka inayonuka karibu kila kona ya Ilala nayo ni mfano wa kuigwa? Mleta mada kama sio bwabwa basi umevurugwa..
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,731
Points
2,000
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,731 2,000
Mi naona picha za wanawake watatu tu huyu silaha kasimama wapi please!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Points
2,000
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 2,000
huyu ni msanii kama wasanii wengine tu
 
crabat

crabat

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
4,262
Points
2,000
crabat

crabat

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
4,262 2,000
Rushwa imezidi
Uchafu umezidi
Foleni zimezidi
Mashimo yamezidi sanaaa
Takataka hazizolewi
Wazoa taka makampuni ya wapambe
Sioni cha maana tangu kuchaguliwa kwake na wenzake
 
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
14,621
Points
2,000
Mkoroshokigoli

Mkoroshokigoli

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
14,621 2,000
Huyu ni mwanasiasa kijana na msomi pia ni meya wa manispaa ya Ilala, Dar es Salaam, Tanzania. Aliyeyofanya Ilala yanaonekana kwa macho na wala huitaji kuandika hapa.

Pichani akitoa msaada wa vifaa vya kufanyia usafi. BRAVO Mstahiki Meya.

mdau,uwaambie wasioishi dar es salaam,tunaoish dar es salaam tunajionea upuuz,dar es salaam including Manispaa ya Ilala ni chafu mno,huyo Jerry kule tweeter anakiri kuwa kazi imemshinda,wewe unakuja kumsifia hapa si unafki huo,
nakupa kaz ndogo sana leo kama utapata nafas zungukia masoko yafuatayo
1.soko la Ilala
2.Soko la Bugurun
3.Soko la Kigogo
angalia hali ya uchafu pale,last week alisema tatizo ni mvua,ila uchafu wa dsm hauna mvua wala kiangazi
then nakupa kazi nenda mitaa ya kariakoo,hesabu idadi ya chemba zinazotoa maji machafu kiholela then muulize Jerry atakwambia kazi ya dawasco si yake,
Njoo kwenye ubovu wa barabara,pita barabara ya uhuru hasa maeneo ya mtaa wa Congo,pale hakuna mvua,hakuna kiangazi maji yametapakaa,wakat wa mvua ukiwa na Carina hupiti pale,ukimuuliza Jerry atakwambia tatizo sheria,nenda huko huko kwenye kata yake na maeno alikotokea,anzia ukonga mpaka Gongo la Mboto uchafu unamuandama,
sasa njoo kwenye usimamizi wa ujenz,hayo maghorofa yanayojengwa bila kiwango yeye kama kiranja wa manispaa anasimamia vip yasijengwe???,
Jerry alikua na ham na umeya,ila sasa mambo yamemshinda,nae amekua kama mameya wenzie wa hapa dsm,yaan wa Temeke na Kino,sasa wale ni wazee,huyu kijana mwenzetu ana nini???,
 
crabat

crabat

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
4,262
Points
2,000
crabat

crabat

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
4,262 2,000
Chini ya meya wetu baadhi ya street zimefungwa na mashimo na madumbwi.
Hii ni ali hassan mwinyi road posta ni double road lakini upande mmoja haupitiki hivyo kufanya watu kutumia upande mmoja na kusababisha foleni ya kijinga
 

Attachments:

sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,506
Points
1,225
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,506 1,225
uzi wa kingeese kweli..mamaeeeee...
 
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
616
Points
225
Pdraze

Pdraze

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
616 225
Hadi leo mnafikiria kufanya usafi jiji lenye watu zaidi ya 5million kwa mifagio na matoroli you jokin!
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Points
1,225
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 1,225
wewe ni kilaza zaidi yake mara mia
Acha upuuzi humu
Na wewe unayeshindwa hesabu ndogo hivyo za MAGAZIJUTO tukuiteje kama mwezio ni kilaza? labda Kilalwa:coffee:
 
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2011
Messages
1,074
Points
1,250
Age
47
E

ESAM

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2011
1,074 1,250
Jamani hii ndiyo manispaa anayoiongoza Jerry Silaa

IMG_20140530_105500.jpg

IMG_20140530_110103.jpg

Mitaa ya Kariakoo sokoni hiyo.
 

Forum statistics

Threads 1,284,206
Members 493,995
Posts 30,817,421
Top