Jerry silaa ashinda umeya


M

Mlimilavangi

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

Mlimilavangi

Member
Joined Nov 11, 2010
8 0 0
Hatimaye manispaa ya ilala imepata meya mpya ambaye ni ndugu Jerry Silaa, amewashinda Abuu Juma, aliyekuwa meya na Bisalala Salum, taarifa zaidi baadae
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Tupe na za Kinondoni please!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,599
Likes
1,529
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,599 1,529 280
Hatimaye manispaa ya ilala imepata meya mpya ambaye ni ndugu Jerry Silaa, amewashinda Abuu Juma, aliyekuwa meya na Bisalala Salum, taarifa zaidi baadae
hzo chaguzi zinakuwaje?

zinahusisha vyama au chama?
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Duuuu balaaa sana kijana anatishaaa,...ana upeoo mkubwa sana kuwakilishaa hongera kijanaa slaa
 
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
350
Likes
1
Points
35
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
350 1 35
Pongezi sana kwa bwa mdogo..............
 
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2010
Messages
1,967
Likes
704
Points
280
MJINI CHAI

MJINI CHAI

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2010
1,967 704 280
Nilijua tu, pamoja na kuwa ni Msomi lakini ni Mwanamtandao huyo nyuma yake kuna watu
 
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,461
Likes
55
Points
145
Brooklyn

Brooklyn

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,461 55 145
Tuwekeeni picha basi
 
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2009
Messages
350
Likes
1
Points
35
Paulo

Paulo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2009
350 1 35
Hatimaye manispaa ya ilala imepata meya mpya ambaye ni ndugu Jerry Silaa, amewashinda Abuu Juma, aliyekuwa meya na Bisalala Salum, taarifa zaidi baadae
2010-12-15_1224.png


Hivi ni kweli kashinda? hii inaonekana ni post yako ya kwanza ila unaonekana ni mzoefu humu ndani. usikute watuingiza chaka ndugu.
 
V

Venoo

Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
31
Likes
0
Points
0
V

Venoo

Member
Joined Oct 14, 2010
31 0 0
Hizi ni chaguzi ndani ya CCM, waliopitishwa watachuana na wagombea wa vyama vingine (vyenye wadiwani) tarehe 17/12/2010. Taarifa kutoka kinondoni aliyepitishwa CCM ni Yusuph Mwenda
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
Uuuuh safi sana nimefurahi kusikia kama Mpiganaji Yusuph Juma Mwenda ameshinda Kinondoni,hii ni habari nzuri sana kwangu kwa leo.
 
M

Mlimilavangi

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

Mlimilavangi

Member
Joined Nov 11, 2010
8 0 0
2010-12-15_1224.png


Hivi ni kweli kashinda? hii inaonekana ni post yako ya kwanza ila unaonekana ni mzoefu humu ndani. usikute watuingiza chaka ndugu.
Paulo mi naonekana junia kwa jina tu, lakini nimeingia JF tangu 2007, wewe je??sema nimembadili jina, nikaamua kutumia jina la nyumbani kabisa, usijali hata hivo ni vijimambo tu hivi, habari hii ni yakweli kabisa.
 
M

Mlimilavangi

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

Mlimilavangi

Member
Joined Nov 11, 2010
8 0 0
Nilijua tu, pamoja na kuwa ni Msomi lakini ni Mwanamtandao huyo nyuma yake kuna watu


Kaka usijali sana kuwa na mtandao, ukweli ni kuwa labda uingie kwa kupindua kama Kagame, hapo hutakuwa na mtandao, ingawaje hata huko nachelea kusema hakutakuwa na mtandao, .......hili swala ni gumu sana, huna najiuliza tufanyeje bila hivo??mwisho wa siku unagundua huwezi kufanya jambo pekeako, unahitaji msaada......tuombe mungu, may be itatokea siku mitandao isiwe na influence.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Mlimilavangi....kwanza nikukaribishe homeboy! kamwene bwana; sasa uoni kuwa mwanamtamtandao kutaharibu haiba mnayo dai kuwa anayo huyu bwana?
 
M

Mlimilavangi

Member
Joined
Nov 11, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

Mlimilavangi

Member
Joined Nov 11, 2010
8 0 0
Mlimilavangi....kwanza nikukaribishe homeboy! kamwene bwana; sasa uoni kuwa mwanamtamtandao kutaharibu haiba mnayo dai kuwa anayo huyu bwana?

Kamwene ndugu yangu, ki ukweli sijui kama ni mwanamtandao au vipi, hoja yangu nikuwa nimekuwa nikijiuliza sana what does mtandao stand for??? ni wale ambao wapo kwenye kundi la RA, EL au SS mwenyewe, akiiibuka mwingine akawa upande Bakharesa,Mengi, Manji,Mlimilavangi, Superstaa na wengine wengi unaoweza kuwafikiri, how many mitandaoz tutaisema, kiufupi ni shida sana kusema utashinda uongozi wowote bila support, hata wanaogombea ubunge huwa wanatembeza bakuli, that is mtandao tayari, huyu uliyemuomba msaada kuna siku ataleta shida yako, how can u say no to that person?? the can u win without that support hata ya kubandika matangazo, au mabango??ni ngumu sana, mchana mwema ndugu
 

Forum statistics

Threads 1,237,817
Members 475,675
Posts 29,302,101