Jerry Muro, anafaa kuwa msemaji / mwanahabari wa UKAWA

Jerry Muro, anafaa kuwa msemaji / mwanahabari wa UKAWA

PISTO LERO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Posts
2,819
Reaction score
1,458
Wana ukawa naona Mwanahabaro Jerry muro anafaa sana kuwa mwanahabari au msemaji wa ukawa kutokana na umahiri wake katika tasnia ya habari hapa nchini.

Kwanini ukawa wasimwajiri kama msemaji wao na mwana habari wa ukawa?

Naona anafaa sana kupambana na propaganda za ccm na Act wazalendo kuelekea uchaguzi mkuu

Na itasaidia kila chama kuwa ni msemaji wa ukawa pamoja na viongozi wetu kushambuliwa na kuonekana kama hayo matanko wanayatoa wao badala ya umoja wa ukawa.

Tuchangie na na kumjadili huyu kijana kama anafaa.
 
jerry muro ni gamba, kwani kuna siku alikuwa anasema ataweza kugombea ubunge, jimbo moja dar, sasa atakuwaje msemaji wa UKAWA,? we huoni hata tabia zake zinaendana na yule kiongozi mkuu wa IRAN!??? Bora hata GEORGE MARATOOOOOOO!!! Wa ITVVV. Au mzee mwenyewe wa suspenders RAINFREID MASAKOOO!! mwenye dumu haya mwenye pipa naye hakubaki nyumaa, wa kubeba betri naye haya, gari likashika motooo!! tukio la watu walioungua na petrol mbeya miaka hiiyo, sasa isome kwa sauti yake.
 
Yanga na UKAWA huwa havishahabiani kwa sana. That's just a clue.
 
jerry muro ni gamba, kwani kuna siku alikuwa anasema ataweza kugombea ubunge, jimbo moja dar, sasa atakuwaje msemaji wa UKAWA,? we huoni hata tabia zake zinaendana na yule kiongozi mkuu wa IRAN!??? Bora hata GEORGE MARATOOOOOOO!!! Wa ITVVV. Au mzee mwenyewe wa suspenders RAINFREID MASAKOOO!! mwenye dumu haya mwenye pipa naye hakubaki nyumaa, wa kubeba betri naye haya, gari likashika motooo!! tukio la watu walioungua na petrol mbeya miaka hiiyo, sasa isome kwa sauti yake.

Sasa ndugu yangu kwanimtu kutangaza nia ya kugombea ubunge Dar ndiyo kuwa ccm? !

Labda kama unahoja nyingine.
 
Labda mkuu unifahamishe huo umahiri wa Muro mpaka ufikirie apewe "kurugenzi" ya habari Ukawa..? Kumbuka huyu alishtakiwa kwa kosa la kuomba rushwa na japo alichomoka mahakamani lakini ushahidi wa kimazingira uliacha shaka zaidi juu usafi wake kwenye tukio zima lile..
 
HUYU NI GAMBA GAMBA GAMBA REFER CHINI HAPO ILI HUWA ANATAKA UMAARUFU KUPITIA CHADEMA REFER PICHA

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...ubunge-jimbo-la-kawe-kwa-tiketi-ya-ccm-6.html

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/805204-jerry-muro-kugombea-ubunge-uchaguzi-mkuu.html


hapa aliibukia kwenye mkutano wa bavicha morogoro kutafuta KICK maana alipotea muda mrefu

MURO-1+(1).jpg
 
Hatumtaki kwanza huyo Jerry ni gamba tu
 
Wana ukawa naona Mwanahabaro Jerry muro anafaa sana kuwa mwanahabari au msemaji wa ukawa kutokana na umahiri wake katika tasnia ya habari hapa nchini.

Kwanini ukawa wasimwajiri kama msemaji wao na mwana habari wa ukawa?

Naona anafaa sana kupambana na propaganda za ccm na Act wazalendo kuelekea uchaguzi mkuu

Na itasaidia kila chama kuwa ni msemaji wa ukawa pamoja na viongozi wetu kushambuliwa na kuonekana kama hayo matanko wanayatoa wao badala ya umoja wa ukawa.
Tuchangie na na kumjadili huyu kijana kama anafaa.

Hapo nilipo highlight na red color! Unadhani mtoa post anatokea mkoa gani:msela:?
 
Wana ukawa naona Mwanahabaro Jerry muro anafaa sana kuwa mwanahabari au msemaji wa ukawa kutokana na umahiri wake katika tasnia ya habari hapa nchini.

Kwanini ukawa wasimwajiri kama msemaji wao na mwana habari wa ukawa?

Naona anafaa sana kupambana na propaganda za ccm na Act wazalendo kuelekea uchaguzi mkuu

Na itasaidia kila chama kuwa ni msemaji wa ukawa pamoja na viongozi wetu kushambuliwa na kuonekana kama hayo matanko wanayatoa wao badala ya umoja wa ukawa.

Tuchangie na na kumjadili huyu kijana kama anafaa.

Mi napendekeza Masau Bwire au Thobias Kifaru.
Hawa jamaa ni majembe mno.
 
HUYU NI GAMBA GAMBA GAMBA REFER CHINI HAPO ILI HUWA ANATAKA UMAARUFU KUPITIA CHADEMA REFER PICHA

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...ubunge-jimbo-la-kawe-kwa-tiketi-ya-ccm-6.html

https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/805204-jerry-muro-kugombea-ubunge-uchaguzi-mkuu.html


hapa aliibukia kwenye mkutano wa bavicha morogoro kutafuta KICK maana alipotea muda mrefu

MURO-1+(1).jpg

Naombeni Namba Ya Simu Na Wasifu Wa Huyo Mwandishi Wa Hilo TAMBALA LA MATANGAZO Linaloonekana Hapo. Hivi Nani KATUROGA?
 
Back
Top Bottom