Umesahau mashabiki wengi wa Yanga ni CCM na UKAWA ni ant CCM sasa huoni hapo kuna mkanganyiko!
Sio kila mwana ccm ni yanga&viceversa,
Na sio kila mwana ccm ni ant ukawa kwani naweza kula ccm nikalala ukawa!
Umesahau mashabiki wengi wa Yanga ni CCM na UKAWA ni ant CCM sasa huoni hapo kuna mkanganyiko!
Sasa mbona halima Mdee nio shabiki wa Yanga.Yanga na UKAWA huwa havishahabiani kwa sana. That's just a clue.
Alaa Sasa mbona Halima Mdee ni shabiki wa Yanga na mchezaji wa Timu ya wabunge ya YangaWashabiki wote wa yanga ni ccm.
Leo mnamkana mmachame ?Hatumtaki kwanza huyo Jerry ni gamba tu
Sasa ndugu yangu kwanimtu kutangaza nia ya kugombea ubunge Dar ndiyo kuwa ccm? !
Labda kama unahoja nyingine.
Washabiki wote wa yanga ni ccm.