Jenista Mhagama na gharama za kuhamia Dodoma

Jenista Mhagama na gharama za kuhamia Dodoma

Ndio upeo wake ulipofikia mkuu
Oneni aibu basi....mfano mmoja tu kautoa na amesema wanajua kwenye budget wamepanga nini. Then formular ya kuhamia wanaifahamu. Mbona mpo tu kuona watu wanashindwa? Dodoma tunaenda na nchi tutaiendeleza....nyinyi bakini na maneno yenu meeengiii ambayo hayajawahi leta suluhisho kwa shida zetu za kila siku!
 
nilimsikia na mimi kwenye Interview ya TBC kipindi cha Safari ya Dodoma anadai maandalizi ya ofisi za serikali dodoma yamekamili kwa asilimia 75 na makazi kwa watumishi asilimia 70 hivyo wanaweza kuhamia kwa awamu awamu ikabidi nizime TV nikalale

hahahahahahahahaha
 
nilimsikia na mimi kwenye Interview ya TBC kipindi cha Safari ya Dodoma anadai maandalizi ya ofisi za serikali dodoma yamekamili kwa asilimia 75 na makazi kwa watumishi asilimia 70 hivyo wanaweza kuhamia kwa awamu awamu ikabidi nizime TV nikalale
....mimi nilienda kuzima kule kwenye main switch kabisa.
 
....''mimi Jenista (waziri) kwa mwaka huu mzima wa fedha nina mikutano minne Dodoma. Kwenye ile mikutano yote natakiwa kulipwa posho, maana yake ni kuwa napaswa nipate posho ya miezi mitano, sasa fedha hiyo ndiyo itakayoingizwa kwenye gharama za kuihamishia Serikali Dodoma''

Wanatia huruma mpaka basi. Huu mtego aliouweka JPM utawaumbua Mawaziri vila.za mmoja mmoja..
 
Oneni aibu basi....mfano mmoja tu kautoa na amesema wanajua kwenye budget wamepanga nini. Then formular ya kuhamia wanaifahamu. Mbona mpo tu kuona watu wanashindwa? Dodoma tunaenda na nchi tutaiendeleza....nyinyi bakini na maneno yenu meeengiii ambayo hayajawahi leta suluhisho kwa shida zetu za kila siku!
Wee nawe toa povu lako hapa, kama ndio mhusika wa hili tamko ujue tunaendelea kuujua upeo wako
 
Alisema week 1..
ngombe wakashangilia
Wewe ndiyo. Si wlioshangilia kwani wao walijua huo ni mchakato kwani unazo hatua kadhaa na hatua hizo zimeanza kwa kujua bajeti na mahali zitakapotoka hizo pesa.
 
  • Thanks
Reactions: Ame
WHAT.?!!,kwamba posho yake ndo itagharamia kuhamia dodoma?,ha ha ha,huyu mama ni noma asee,
bora niigawe tu hii tv,kama ndo tunafungana kamba kiasi hiki..
Waachie tu watoto waangalie katuni mkuu...hhahaha
 
Nyie mnaokosoa kana kwamba mmechiimba izo gharama , mmezikeshea na kuja na izo 1.5T ya ninin ? How do u know it comes to a t not b's

Serikali hii hazizitaki hizo esabu zenu , zinataka za mikanda iliyobanwa ...,
Suala la kuamia dodoma linawezekana by this government's way and never ever your way....

Na hili nalo hamlijui?
Sio kwanamna yenu, namna mnavotaka...! No way
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Oneni aibu basi....mfano mmoja tu kautoa na amesema wanajua kwenye budget wamepanga nini. Then formular ya kuhamia wanaifahamu. Mbona mpo tu kuona watu wanashindwa? Dodoma tunaenda na nchi tutaiendeleza....nyinyi bakini na maneno yenu meeengiii ambayo hayajawahi leta suluhisho kwa shida zetu za kila siku!
Watu hawakubali kila kitu kama wewe wanachunguza kwanza sio kila kitu ukiambiwa unapiga makofi bila kufikiria.
 
  • Thanks
Reactions: Ame
Back
Top Bottom