Jengo la Raha Towers linawaka moto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la Raha Towers linawaka moto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Feb 8, 2010.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,973
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 145
    Habari nilizo zipata hivi punde jengo la Sophia house opp. na mahakama ya Kisutu linawaka moto sasa hivi kwenye gorofa za chini. Nitarejea baadae ngoja niwahi eneo la tukio.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    Ofc ndani
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,973
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 145
    Naambiwa kikosi cha zimamoto kimesha wasili eneo la tukio
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,231
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    OOOpsss!Save the souls!They have to hurry up to save any humans inside there!..God help!
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Feb 8, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,974
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    Ooh kwa mara ya kwanza kikosi cha zimamkimewahi au kwasababu wako karibu?
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,840
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    i hope no soul is lost.
     
  6. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #6
    Feb 8, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 522
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 60
    Jongo la Sophia, linashuhgulika na nini na limepangisha ofisi gani manake isije kuwa limechomwa ili.........!!!!!?
     
  7. Renegade

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    Feb 8, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 4,192
    Likes Received: 1,549
    Trophy Points: 280
    Sure all is well, Nimeongea na dogo wangu yuko Blue Financials anasema wamefanikiwa kuzima Huo Moto.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 43,074
    Likes Received: 27,037
    Trophy Points: 280
    God help.chanzo sasa sijui itakuwa ni nini?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,973
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 145
    Shukrani ngoja nipate taswira za tukio sasa.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 43,074
    Likes Received: 27,037
    Trophy Points: 280
    kuwa makini wasije wakakubebea camera yako hiyo mkuu.teh teh
     
  11. G

    Godwine JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    nadhani watu na nyaraka muhimu zitaokolewa
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 23,161
    Likes Received: 6,866
    Trophy Points: 280
    Mimi najua Raha Towers na Sophia Hotel ni mpangaji,lipo kona ya Azikiwe na Bibi Titi
     
  13. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #13
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,840
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    be careful though
     
  14. G

    Godwine JF-Expert Member

    #14
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    SAFARI NI SAFARI

    kuna maofisi ya makampuni na mabenki , hata kuna seva za internet mule,

    hahaaaaaaaaaaaa usisahau na ofisi ya kampuni ya NICO ambayo juzi juzi tu walikuwa na mgogoro na wanahisa wake

    MIMI SIJUI
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,809
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    yes na pale chini kuna duka maaarufu la vifaa vya compyuta!
    Tupashwe chanzo ni chini upande upi?
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,845
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 0
    duh.......building codes tanzania hakuna au? manak hizi ajali kwa majengo zimekuw nyingi kupitiliza
     
  17. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #17
    Feb 8, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,667
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Feb 8, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 23,161
    Likes Received: 6,866
    Trophy Points: 280
    Ni Raha Towers sio Sophia House PLEASE
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Feb 8, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 31,737
    Likes Received: 7,507
    Trophy Points: 280
    mmh.. mngekuwa mnachungulia chungulia upande ule mambo mengine wala yasingekuwa yanawashtua sana.. Mungu bado anatawala.
     
  20. G

    Godwine JF-Expert Member

    #20
    Feb 8, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,369
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    safari ni safari

    raha tower na sophia house ni jengo hilo hilo
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...