Jengo la Makamu wa Rais na muundo wa msikiti

Jengo la Makamu wa Rais na muundo wa msikiti

Status
Not open for further replies.

mayenga

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2009
Posts
4,118
Reaction score
1,974
Wanabodi,

Natanguliza msamaha kwa wale wote watakaokuwa na tafsiri hasi ya uzi wangu.Ila kama wahenga walivyosema kuuliza si ujinga.Naomba kwa uzi huu,nisitafsiriwe kuwa mimi ni mdini bali ni kutaka kujua tu.

Ukipita pale mkabala na Ikulu ya hapa DSM ambapo kuna ofisi ya Makamu wa Rais,kuna ujenzi unaendelea.Mimi si mtaalamu wa majengo na majenzi,lakini taswira ya jengo inayoibukia na mwonekano wake,umekaa kama msikiti fulani hivi.

Maswali yangu ya msingi ni:Hivi hii ni aina mpya ya ujenzi ambayo pengine serikali yetu SIKIVU imeridhia?,au serikali imeona ni vema ijenge msikiti kwa kuzingatia makamu wetu ni mwislamu,hivyo kidemokrasia kwa kuwa suala la ibada ni muhimu basi familia ya makamu ipate sehemu ya kuabudia?

Nitashukuru kama kuna wajuvi watanielewesha,pengine macho yangu yana matege.

Ahsanteni.
 
acha umbea dogo, kama huna la kuandika kanawe miguu ukalale. cuf mkubwa ww... ova
 
Every thing will pass but the word of GOD will stand forever. Any one who thinks this country will be an islamic state he/she is wrong and any one who thinks that this country will be a Cristian state he/she is totally wrong. Any one who thinks that He/she will lead this country forever she/he is totally wrong as well. May God protect us. God bless my country.
 
Kwa kuwa tunaruhusu dini zitugawe sioni ni kwa namna hipi CCM itaondoka madarakani. Hakuna chama kitakachoweza kushika dola kwa kura za wakristo au waislamu pekee. Ingawa mleta mada ameomba asitafsiriwe kama mdini lakini muelekeo wa mchango wake na wachangiaji wengi wanamtazamo wa kidini.
 
kwani hata mjengo wa ikulu si umefanana na msikiti.vumilieni tu ,CHADEMA wakikamata madaraka watabomoa yote.
 
Every thing will pass but the word of GOD will stand forever. Any one who thinks this country will be an islamic state he/she is wrong and any one who thinks that this country will be a Cristian state he/she is totally wrong. Any one who thinks that He/she will lead this country forever she/he is totally wrong as well. May God protect us. God bless my country.

Ameen!
 
ikulu haina sehemu ya kuabudu katikati ya mji, kote kumejaa makanisa!. labda wameona upanga ni mbali kwa ibada bila kujua kwamba hatua unazopiga kwenda sehemu ya ibada ndivyo thawabu zinaongezeka. ndo maana watu wa kibaha wanakuja kuswali kwa mtoro ili thawabu ziwe nyingi. mia
 
Wanabodi,

Natanguliza msamaha kwa wale wote watakaokuwa na tafsiri hasi ya uzi wangu.Ila kama wahenga walivyosema kuuliza si ujinga.Naomba kwa uzi huu,nisitafsiriwe kuwa mimi ni mdini bali ni kutaka kujua tu.

Ukipita pale mkabala na Ikulu ambapo kuna ofisi ya Makamu wa Rais,kuna ujenzi unaendelea.Mimi si mtaalamu wa majengo na majenzi,lakini taswira ya jengo inayoibukia na mwonekano wake,umekaa kama msikiti fulani hivi.

Maswali yangu ya msingi ni:Hivi hii ni aina mpya ya ujenzi ambayo pengine serikali yetu SIKIVU imeridhia?,au serikali imeona ni vema ijenge msikiti kwa kuzingatia makamu wetu ni mwislamu,hivyo kidemokrasia kwa kuwa suala la ibada ni muhimu basi familia ya makamu ipate sehemu ya kuabudia?

Nitashukuru kama kuna wajuvi watanielewesha,pengine macho yangu yana matege.

Ahsanteni.
Sasa ni aina mpya ya ujenzi kivipi wakati umeishasema kwamba inafanana na msikiti, au msikiti ni kitu kipya kwako?
 
jengo la msikiti au kanisa sio nje bali ni muundo wa ndani. Tuambie hiyo ofisi kama ina kibla ndani yake kwa ajili ya sheikh kuswalisha na kama lingefafanana na kanisa utuambie kama kuna madhabahu kwa ajili ya askofu.
 
Akili gani hizi? Kwa hiyo na hii hoteli ni ya "kimsikiti" wakati pombe inanyweka humo?

kunduchi-beach-resort-dar-es-salaam-tanzania.jpg.ashx
 
Maboma ya mjerumani yote na Ikulu yenu ya magogoni vinafanana na msikiti.

Majengo mengi ya kanisa na msikiti yana milango na madilisha ya Arc na muonekanano wa kanisa au msikiti. kama utatembelea nchi za amerika na Ulaya na asia utakutana na majengo mengi ya kale yenye muonekano wa msikiti au kanisa, Tazama Ikulu yetu ilijengwa na mjerumani au lile jengo la zamani za halmashauri ya jiji la dar es salaam ni la mjerumani yanashabihiana na nyumba za Ibada.
 
Watakuwa wameijenga kwa mtindo wa majengo ya kiarabu na sio msikiti...
 
kwani hata mjengo wa ikulu si umefanana na msikiti.vumilieni tu ,chadema wakikamata madaraka watabomoa yote.

Ikulu ilijengwa na mjerumani.

sijawahi kuona mahala popote duniani ambapo kuna hati miliki ya ramani za misikiti au makanisa. kwamba ramani hizo ni kwa ajili ya nyumba za ibada tu na kujenga kwa muonekano wake utakuwa umekiuka sheria au unakufulu
 
Rais na makamu wake ni waislamu, mkuu wa jeshi jeshi la polisi ni muislamu,mkuu wa usalama wa taifa ni muislamu,chama rafiki na Ccm ni cha kiislamu(CUF) ikulu ni jambo la kifamilia zaidi na ni ya kiislamu,engineer wa hapo kapatikana kwa itikadi ya Chama na dini yake ya kiislamu,kunampango wa mahakama ya kadhi kuanzishwa hivyo itaanzia kazi zake hapo labda,ofisi ya makamo wa rais ndiyo inayoratibu masuala uislamu naustawi wake hapa nchini pamoja na mahakama ya kadhi...

Aise, basi kumbe hakuna ubaya kwa jengo hilo kuwa na mwenekano huo! Aliyeanzisha thread hii alitaka afahamishwe na wewe umempa jibu tosha, umesahau tu kusema kuwa hata mfadhili wa jengo hilo anaabudu katika madhehebu hayo! Mfadhili huyo alifadhili baadhi ya majengo ya UDOM ambayo kwa kweli taswira yake ni sawa na hapo anapopasemea...na mwisho nafasi ya Makamu wa Rais imebinafsishwa rasmi kwa dini hiyo...aaah nilikuwa napita tu!
 
Hata lile jengo la TANESCO pale ubungo limefanana na msikiti
hata PPF tower imefanana na msikiti!

Haya toa upuuzi wako hapa!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom