Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jengo la kitengo cha ukimwi Muhimbili laungua.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kashaija, Nov 21, 2008.

  1. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jengo la kitengo cha ukimwi Muhimbili lililopo jirani kabisa na Richmond Tower linawaka moto sasahivi.

    Mwenye habari zaidi aweke hapa.
     
    Last edited by a moderator: Nov 22, 2008
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Piga picha iweke hapa mkubwa!
     
  3. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu nimeongea nae yuko hatua 10 toka jengo hilo anasema hamna kitu
     
  4. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Please confirm if this was true or not!
     
  5. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ebwana hizo habari unazitoa wapi, wakati shy anasema kuna mtu yuko hatua kama 10 kutoka hapo na hamna kitu kama hicho?
     
  6. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,599
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    Linawaka moto basi
     
  7. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mke wangu anahudhuria semina kwenye jengo hilo, kanipigia simu saa mbili na dak. 32 asubuhi ya leo kwamba wamekimbilia nje baada ya jengo kuanza kuungua moto.
     
  8. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Sehemu ya jengo au jengo zima?
     
  9. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Shy usianze ku chenji stori sasa, umesema jengo haliungui.

    Halafu unaanza kuleta za jengo zima vs. kipande. Toka lini jengo likalipuka lote kwa mpigo ? Hata kama ni stoo inawaka moto, bado tutasema the damn building is on fire! Sasa come correct with your darn info.
     
  10. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Huyo ndiye Shy, mmemsahau?
     
  11. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Moto umezimwa, bahati nzuri fire briged wako karibu, wameweza kuwahi. Hata hivyo kwa wale waliokuwa kwenye semina kwenye jengo hilo wameahirisha mpaka j3 ili kupisha uchunguzi wa chanzo cha moto.

    Shy, mtu wako aliyeko mita kumi kutoka hapo anasemaje?
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Great Mkuu,

    I can rely on this!
     
  13. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,908
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mkeo mbea ...
     
  14. F

    Fataki Senior Member

    #14
    Nov 21, 2008
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sina nia kabisa ya kukukorofisha na mkeo ndugu yangu Kashaija, ila inawezekana kabisa mkeo hayupo hapo, yupo sehemu nyingine nyeti, anataka tu usiwe shingo feni, ukazie macho Muhimbili near Richmond Tower.
     
  15. K

    Kashaija JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2008
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 256
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fataki, ieleweke wazi kwamba hoja hapa si kujadili mke wangu, hoja ni jengo kuungua moto. Suala la mke wangu na mimi halikuhusu.

    Hata hivyo kama wewe ni mstaarabu, nategemea angalau baada ya kusoma habari hizi kwenye magazeti ya mchana utarudi hapa hapa na kunitaka radhi.
     
  16. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Watu kazi kweeeeeeeeeeeeeeeli.........!
     
  17. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #17
    Nov 21, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mmmmhhhhhh!!!!....wabongo jamani!

    Nyumba za watu naona mnazilia chabo tu...kwi kwi kwi!!!!
     
  18. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #18
    Nov 21, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Fataki...jina linakufaa kweli.

    Hebu jamani usilete vumbi ndani ya nyumba ya mwenzio...
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hii imethibitishwa na Gazeti la Dar leo

     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2008
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Dogo Shy ana serious mental illness!! hawezi tokea kuja kutetea huyo aliyeongea naye akiwa hatua 10 toka jengo hilo, Shy kama huna cha kuchangia acha kusumbua keyboard!! £$ZXYZNS VU
     
Loading...