jenga na sisi kwa ubora wa jengo lako

jenga na sisi kwa ubora wa jengo lako

baby seky

Member
Joined
Apr 18, 2019
Posts
10
Reaction score
13
je unahitaji kujenga iwe nyumba; gorofa swimming pool; kuchorewa ramani; kukaguliwa ubora wa jengo lako? kama jibu ni ndio basi tunakukaribisha ujenge na sisi office yetu ipo kibaha maili moja. mawasiliano 0757854660 njoo ofisini tuongee vizuri!! lakini pia kampuni yetu ina husika pia na usambazaji wa furniture za maofisini; computers, usisite kututafuta kwani huto jutia kabisa kufanya kazi na sisi karibuni sanaa.
 
Back
Top Bottom