Jenerali Ulimwengu amponda JK na wanachama wa SAIGON!!

Jenerali Ulimwengu amponda JK na wanachama wa SAIGON!!

Saigoni kati ya Kariakoo
sio kila kijiwe ni kibaya
kWÁ KUWA MSIE MTAKA ANA KWENDA KUONGEA NA JAMAA ZAKE
 
kiranga -hivi utadhani kikwete ndo akuandalie timu ya vijana na mipango yote? wewe umefanya nini kufikia mafanikio unayoyatamani mpaka sasa? au ndo wale wenye kudandia na kulaumu kila jambo kwa kuwa wewe ni kinyume na JK? Mbona humsemi tenga ambaye ana dhamana ya kujenga mfumo wa mpira hapa TZ? Itakuwa nchi ya ajabu iwapo tunataka rais afanye kila kitu-alileta kocha wa kigeni baada ya kumuuliza tenga tutakwenda Ghana? maana yake si kwenda leo au kesho bali alitaka Tenga aweke mfumo wa kutuwezesha kufika huko baada ya kuwa na kocha wa kigeni-usiwe mwenye kulaum kila jambo jiulize wewe umefanya nini kufikia hapo unapotutaka tufike.

Noblesse Oblige, mie kaka wa familia yangu nishafanya kwa kiwango changu katika familia na jamii ya karibu yangu, nimepeleka vifaa vya michezo vijana wa mtaani wanajibweda. Ninasomesha cousins kadhaa elimu ya juu. Not meaning to brag, lakini umeuliza na mie sikimbii swali.

Sijagombea uongozi wa kitaifa kwa hiyo huwezi kunivika mzigo wa taifa.Kama kila kaka angefanya kama mie nilivyofanya kwa familia yangu na jamii ya karibu labda tusingekuwa na matatizo makubwa hivi.

Everything in proportion.Huwezi kutaka mie nisiye nguvu ya dola wala wajibu wa kufanya mipango ya kitaifa nikupe mambo ya level ya kitaifa.
 
Noblesse Oblige, mie kaka wa familia yangu nishafanya kwa kiwango changu katika familia na jamii ya karibu yangu, nimepeleka vifaa vya michezo vijana wa mtaani wanajibweda. Ninasomesha cousins kadhaa elimu ya juu. Not meaning to brag, lakini umeuliza na mie sikimbii swali.

Sijagombea uongozi wa kitaifa kwa hiyo huwezi kunivika mzigo wa taifa.Kama kila kaka angefanya kama mie nilivyofanya kwa familia yangu na jamii ya karibu labda tusingekuwa na matatizo makubwa hivi.

Everything in proportion.Huwezi kutaka mie nisiye nguvu ya dola wala wajibu wa kufanya mipango ya kitaifa nikupe mambo ya level ya kitaifa.
Mkuu wangu hukuwa na sababu ya kujibu maswali ya kipuuz kama haya. yeye JK kama rais aligombea Urais na akatoa hadi ambazo hakuzitimiza...Maisha yako na ulichokifanya hayahusiani kabisa na mjadala huu.
Na pengine yeye apitie upya alama za MNAFIKI halafu aziweke ktk picha ya mtu atamuona nani?..
 
Mkuu punguza maneno makali (just kidin') si unajua Watanzania wanvyopenda kutengeneza vinyago halafu vinawatisha wenyewe!! Ni kama zile hadithi za chunusi au joka kubwa kwenye mti fulani......woga mtupu

Mkuu sijui kama hii ni kweli au si kweli. Kuna thread moja naona imepotea ghafla inayosema usalama wa taifa wanapanga kumuua Dr Slaa, kwa kutumia majambazi au kwa kutumia wachawi wanaolinda Ikulu na waliowekwa kwenye pay roll ya TISS. Mkuu hii ni sawa na chunusi au joka kubwa kwenye mti?
Maana kila thread kama zile zikija zinatoweka kimya kimya halafu baada ya muda unasikia yale yote yaliyoandikwa hapa yanatokea. Kuna hali fulani ya ukweli.....

Kwa jinsi nchi inavyoendeshwa sasa, nataka kuamini kuwa Kijiwe cha Saigon cha kariakoo kimekufa, lakaini kimeingia kwenye maofisi ya serikali, that is why we have what we see now.
 
JK ni mtoto wa magomeni mapipa na alikuwa akiishi mtaa wa Jaribu no.4 kama sikosei akiwa dar kwenye nyumba ya mama yake tangu akiwa mdogo.Alikuwa anachezea timu ya mtaa na wakati huo uwanja wao wa mpira ulikuwa mahali ambapo leo hii kuna msikiti wa kichangani(msikiti uliopo makutano ya moro/kawawa roads).Maskani yake ilikuwa mtaa wa dossi na shibam restaurant.
 
ha ha ha, yaani hapo umenikumbusha uchaguzi wa chama cha soka mkoa wa Dar es Salaam, kipindi kile Ditopile ni RC wa Dar, kitu kama 1994 au 95 hivi, Lutta Nelson alipogombea, Ditopile akaenda kupoiga kampeni akasema sio mnachagua watu hata Dar hawaijui, yaani hata tongotongo za kijijini kwao hazijawatoka, basi Lutta zengwe likamkuta akatoswa kwenye uchaguzi
sijawahi ona kiongozi yeyote toka Saigoni aliyepata kutuletea maendeleo iwe Dar, Mpirani au kitaifa, angalia KK alikuwa meya wa jiji miaka mingi na hakuna la maana alilofanya, Ditopile yeye ni uzinzi mpaka akawa anaitwa ukimuona mzurimzuri mtupie, angalia Ismail Aden Rage, tangu katibu TFF mpaka kwenye timu yangu niipendayo ya Simba, hamna jipya, sana sana atajifanya yeye mtoto wa njini anajua fitina wakati hamna maendeleo, JK nadhani sina la kusema, wote mnajua amekuwa rais wa aina gani,

kifupi members wa Saigon wamefanikiwa sana kupata vyeo mbalimbali hapa bongo na wanajua sana kuwafanyia fitina wenzao na kuwachafua majina lakini inapokuja kwenye sual la uongozi, wameprove failure vibaya

jamani tuelimishane saigoni ndio wapi wengine bado tongotongo halijatutoka
 
Kweli kabisa hapo Dossi na jamaa yake Marehemu kaka Ditto ndio walikua na Baraza yao pale pamoja na kina mzee Mattaka na mzee Tuwa ambae wana ukaka na jk.

Huyu tuwa ni mganga mganga zamani akiwa mganga wa yanga kwa juhudi za jk na kijiwe chao hicho ambacho kilikua kinawaliza sana wanyama Simba Sc mpaka kuna wakati wahuni wa simba wakaenda kufanya fujo pale baada ya kufungwa na Yanga,shibam alikua anapita pita tu kwa kuwa shibam zaidi ilikua ni ya watu wa simba kina marehemu mkang'a na jk yeye ni yanga wa kulia mpaka kesho,sema mkang'a alikua mshkaji wake sana na kama angekua hai naona jamaa angembeba sana
.
 
Back
Top Bottom