Je Wasichana wa kiarabu wapo hivi?

Je Wasichana wa kiarabu wapo hivi?

Sio waarabu tu.
Mwanamke yoyote akikukamata unatia nje ya mahusiano andika umeumia..
Kama atabaki ujue labda ni kwa dababu ya mambo ya kifamilia na kifinancial tu basi.
Ila mapenzi na mapendo yanaisha hapo hapo
 
Tafuta PESA Kwanzaa.. Sasa mtoto mzuri unamlaza ktk kachumba kamoja... Unamjazia Michele tuuuu ndani... Huyo jamaa yako kakuzidi akili mamaaee.... Pia ukiamua kuishi na mwanamke unaye mpenda jaribu kubadili tabia zako za awali..Japo hukumla Yule X wako ktk maji lakini kufanya romantic ya aina yoyote mbele ya mwenzawako ni uhaini ktk mapenzi ,.Zaidi tafuta PESA Hawa watoto wapo wengi Sana... Unaenda zako nchi za kiarabu zenye Vita unajitwalia Tani yako unawaleta kwa Jiwe wapambane na harakati za Mange
 
Watamu Sana. Mm nilimtoa bikra mmoja ila hatukuoana bcoz ya tofauti za dini. Nenda kkoo utawakuta tuuu mida ya usiku kwenye chips. Nunua chips mjiftishe then utampata
 
Habarini wakuu..
Mimi naombeni ushauri na msaada. Katika historia yangu ya mapenzi nimeisha wahi kuwa na mahusiano na wasichana wengi sana lakini kati yao sikuwahi kumfikiria hata mmoja kuwa nitamuoa. Nilikuwa na watumia tu kwa starehe. Hivi karibuni nilimpata mtoto wa kiarabu katika mahusiano ya ndani ya wiki moja tu nikajikuta nampenda kweli na nikawa nipo tiari kabisa kumuoa. Tulikubaliana wote kuwa tutaishi pamoja. Yeye alikuwa anaish kwa shangazi yake basi nikafanya mpango nikamuamisha akaja kuish kwangu kwenye chumba kimoja.

kiukweli nilimfurahia sana huyu mtoto wa kiarabu, kwanza alikuwa msafi sana pili swala la msosi huyu mtoto ni hatari nilipikiwa pilau mpaka nikakoma

MIKASA KATIKA MAHUSIANO..

kabla sijakutana na huyu mwarabu nilikuwa nina mahusiano na wasichana kama 6 hivi.
Alafu sasa cha ajaabu kati ya hao sita mmoja alikuwa ni rafiki na huyu mwarabu walisoma shule ya msingi pamoja lakin hawakumbukani vizuri.

Kuna siku tukiwa sehemu flani ya starehe tunaogelea kweny swimming pool huyu rafik ake alikuepo. Haikuwa shida sababu alikuwa anajua saivi nimeoa na yey ni mchepuko. Hivo hakuonesha kunizoea sana japo tulikuwa tunakonyezana kiwizi wizi. Kwa kuwa yeye alikuwa mpweke nilimwacha mwarabu wangu wazoeane na kufahamiana. Niliwapa muda wakawa wanaongea na hatimae wakafahamiana kuwa walisoma shule moja. Niliitwa nikatambulishwa na huyu mwarabu kuwa huyo msichana wanafahamiana na walisoma shule moja, ikawa ni furaha na wote tukarud majini kuogelea.
Nikiwa naogelea kwny kina kirefu huyu mchepuko wangu alizama chini na kunifuata kisha akanibusu mdomoni.
Kama mjuavo wapendwa maji ya swimming pool ni masafi sio kama ya mtoni mtu ukizama huonekani. Kitendo cha huyu mchepuko kunibusu yule mwarabu alikiona vizuri sana lakin akajifanya hajaona kabisa na hata tulivo ondoka hakuniambia chochote alikuw tu katika hali ya kawaida.

Maisha yaliendelea tu kama kawaida, Huku mim nikijiona mshindi. Kumbe huyu mwarabu anafany uchunguz wake kisirisiri, akawa anashik simu yangu na kusoma meseji hapa hakupata kitu. Ila mwisho wa siku nikiwa nimetoka kwenda bafuni huyu mwarabu alichukua simu na kumwandikia mchepuko message akisema mambo, baada ya muda message ikajibiwa poa honey, huyo ng'ombe yupo. Message ikajibiwa yupo anapika.
Walichat uzi mrefu natok zangu bafuni namkuta mtu kanuna haongei kisha akanipa simu. Mungu wangu sikuamin nilicho kiona, japo huyo mchepuko sikuwa tena nina haja nae lakin sikuwa na namna ya kuongea nikaaminika. Bas yule mwarabu aliondk akanitumia text kuwa anaenda arusha, hakwenda arusha kuna mtu aliniambia yupo kwa rafik angu. Ilikuwa ni usiku nikaenda kwa rafk angu usiku huo.. Nikakuta mlango umefungwa na kufuli. Nikampgia simu akapokea kisha nikamuuliza kama yupo na dem wangu akasema hayupo nae yupo arusha. Sikuamin nikamuomba nionane nae, tulivo onana alikuwa ananisih sana niend tu nyumban kesho tutaongea. Nilizid patwa na wasiwas coz huyu jamaa hajawah niambia maneno hayo nikiwa kwake ni kama kwangu naweza hata kulala lakin safar hii alinikatalia hata kulala. Nilimbana sana mwishoe alikubali kuw yupo na demu wangu eti alikuw na hasira na hatak kuniona ndo akaja kwake kwa kuwa ni rafik angu. Basi niliumia kisha tukarud home. Kuanzia hapo aman yangu na huyu mtoto haipo, dharau zikawa nying, ananijbu anavotaka anaondka na kurud muda anaotaka. Unyumba nikawa sipati kabisa, Siku nyingne analala nje hata siku mbili Nilimuomb sana msamaha lakin haikuwezakana, vituko vilikuwa n too much mpaka akafikia hatua ya kuniambia mim najifurahsha tu wala hatakaa anisamehe nimuache afany mambo yake na mim nifany yangu, yan tuachane. Nilivumilia maneno yake sababu chanzo cha haya yote nilikuw ni mm. Niliamin ipo siku atabadilika. Kiukwel nilimpend sana sikutak kumuacha lakin kuna siku aliniambia eti mim namtesa namshindisha njaa wakat kila kitu kipo ndan mchele mafuta nyama yan kila kitu kipo, nilijikuta napatwa na hasira nikampa vitasa na mangumi mpaka akavimba. Haikuishia hapo nilimfukuza.. Niliona ni kweli huyu dada hanipend kweli upendo haupo tena.

Aliondk japo niliumia sana, katk watu nilio kuwa nao katk mahusiano sijawah pata mtu kama huyu, yan kila sekta alikuw fit, mpak ile papuchi haina harufu yan hamu ya mapenz ilikuw haiishi.

Ndgu zangu mweny experience na hawa watu ebu anijuze ndivo walivo na maamuz magumu?? Yan ukikosea huwez samehewa??? Au ni huyu mtoto ndo anatabia hyo??

Kutokana na hili nimeamua tena kutafuta mtoto wa kiarabu, maake huko ndo naona moyo wangu ulipoangukia.. Nainjoy sana kuwa nao tofaut na race zngne .

Kama kuna anae weza nisaidia kuniunganisha na mtoto wa kiarabu pls aniambie ingependza sana atokee tabora japo hata mikoa mingne ni sawa. Natafta mtoto wa kiarabu nioe sio girlfrnd.
Fiction yako nzuri Sana mkuu
 
Habarini wakuu..
Mimi naombeni ushauri na msaada. Katika historia yangu ya mapenzi nimeisha wahi kuwa na mahusiano na wasichana wengi sana lakini kati yao sikuwahi kumfikiria hata mmoja kuwa nitamuoa. Nilikuwa na watumia tu kwa starehe. Hivi karibuni nilimpata mtoto wa kiarabu katika mahusiano ya ndani ya wiki moja tu nikajikuta nampenda kweli na nikawa nipo tiari kabisa kumuoa. Tulikubaliana wote kuwa tutaishi pamoja. Yeye alikuwa anaish kwa shangazi yake basi nikafanya mpango nikamuamisha akaja kuish kwangu kwenye chumba kimoja.

kiukweli nilimfurahia sana huyu mtoto wa kiarabu, kwanza alikuwa msafi sana pili swala la msosi huyu mtoto ni hatari nilipikiwa pilau mpaka nikakoma

MIKASA KATIKA MAHUSIANO..

kabla sijakutana na huyu mwarabu nilikuwa nina mahusiano na wasichana kama 6 hivi.
Alafu sasa cha ajaabu kati ya hao sita mmoja alikuwa ni rafiki na huyu mwarabu walisoma shule ya msingi pamoja lakin hawakumbukani vizuri.

Kuna siku tukiwa sehemu flani ya starehe tunaogelea kweny swimming pool huyu rafik ake alikuepo. Haikuwa shida sababu alikuwa anajua saivi nimeoa na yey ni mchepuko. Hivo hakuonesha kunizoea sana japo tulikuwa tunakonyezana kiwizi wizi. Kwa kuwa yeye alikuwa mpweke nilimwacha mwarabu wangu wazoeane na kufahamiana. Niliwapa muda wakawa wanaongea na hatimae wakafahamiana kuwa walisoma shule moja. Niliitwa nikatambulishwa na huyu mwarabu kuwa huyo msichana wanafahamiana na walisoma shule moja, ikawa ni furaha na wote tukarud majini kuogelea.
Nikiwa naogelea kwny kina kirefu huyu mchepuko wangu alizama chini na kunifuata kisha akanibusu mdomoni.
Kama mjuavo wapendwa maji ya swimming pool ni masafi sio kama ya mtoni mtu ukizama huonekani. Kitendo cha huyu mchepuko kunibusu yule mwarabu alikiona vizuri sana lakin akajifanya hajaona kabisa na hata tulivo ondoka hakuniambia chochote alikuw tu katika hali ya kawaida.

Maisha yaliendelea tu kama kawaida, Huku mim nikijiona mshindi. Kumbe huyu mwarabu anafany uchunguz wake kisirisiri, akawa anashik simu yangu na kusoma meseji hapa hakupata kitu. Ila mwisho wa siku nikiwa nimetoka kwenda bafuni huyu mwarabu alichukua simu na kumwandikia mchepuko message akisema mambo, baada ya muda message ikajibiwa poa honey, huyo ng'ombe yupo. Message ikajibiwa yupo anapika.
Walichat uzi mrefu natok zangu bafuni namkuta mtu kanuna haongei kisha akanipa simu. Mungu wangu sikuamin nilicho kiona, japo huyo mchepuko sikuwa tena nina haja nae lakin sikuwa na namna ya kuongea nikaaminika. Bas yule mwarabu aliondk akanitumia text kuwa anaenda arusha, hakwenda arusha kuna mtu aliniambia yupo kwa rafik angu. Ilikuwa ni usiku nikaenda kwa rafk angu usiku huo.. Nikakuta mlango umefungwa na kufuli. Nikampgia simu akapokea kisha nikamuuliza kama yupo na dem wangu akasema hayupo nae yupo arusha. Sikuamin nikamuomba nionane nae, tulivo onana alikuwa ananisih sana niend tu nyumban kesho tutaongea. Nilizid patwa na wasiwas coz huyu jamaa hajawah niambia maneno hayo nikiwa kwake ni kama kwangu naweza hata kulala lakin safar hii alinikatalia hata kulala. Nilimbana sana mwishoe alikubali kuw yupo na demu wangu eti alikuw na hasira na hatak kuniona ndo akaja kwake kwa kuwa ni rafik angu. Basi niliumia kisha tukarud home. Kuanzia hapo aman yangu na huyu mtoto haipo, dharau zikawa nying, ananijbu anavotaka anaondka na kurud muda anaotaka. Unyumba nikawa sipati kabisa, Siku nyingne analala nje hata siku mbili Nilimuomb sana msamaha lakin haikuwezakana, vituko vilikuwa n too much mpaka akafikia hatua ya kuniambia mim najifurahsha tu wala hatakaa anisamehe nimuache afany mambo yake na mim nifany yangu, yan tuachane. Nilivumilia maneno yake sababu chanzo cha haya yote nilikuw ni mm. Niliamin ipo siku atabadilika. Kiukwel nilimpend sana sikutak kumuacha lakin kuna siku aliniambia eti mim namtesa namshindisha njaa wakat kila kitu kipo ndan mchele mafuta nyama yan kila kitu kipo, nilijikuta napatwa na hasira nikampa vitasa na mangumi mpaka akavimba. Haikuishia hapo nilimfukuza.. Niliona ni kweli huyu dada hanipend kweli upendo haupo tena.

Aliondk japo niliumia sana, katk watu nilio kuwa nao katk mahusiano sijawah pata mtu kama huyu, yan kila sekta alikuw fit, mpak ile papuchi haina harufu yan hamu ya mapenz ilikuw haiishi.

Ndgu zangu mweny experience na hawa watu ebu anijuze ndivo walivo na maamuz magumu?? Yan ukikosea huwez samehewa??? Au ni huyu mtoto ndo anatabia hyo??

Kutokana na hili nimeamua tena kutafuta mtoto wa kiarabu, maake huko ndo naona moyo wangu ulipoangukia.. Nainjoy sana kuwa nao tofaut na race zngne .

Kama kuna anae weza nisaidia kuniunganisha na mtoto wa kiarabu pls aniambie ingependza sana atokee tabora japo hata mikoa mingne ni sawa. Natafta mtoto wa kiarabu nioe sio girlfrnd.
Wewe ungelitwa ngo'ombe ungelikubali Mkuu!?
 
Kaka we share the same experience!! Ila kwa kifupi 95%ya ulivyoviongea nahisi kama umeniongelea Mimi.tofauti ni kwamba Mimi alivyoniiacha hakwenda kwa rafiki yangu instead akahamia Tanga kwa shangazi yake .she smiles on me but ni fake smile. Ntakuja inbox kwako tu share zaidi ideas
Tatizo lenu ni kupenda watu kwa nguvu,
 
Ninae mmoja ndugu huyu kakamilika kila idara shape mpaka sura..
Ni msafi hakuna mfano.

Anaishi kwao napiga kisela kwa kuiba iba sababu mimi ni mkristo(ananiita kafiri wangu)

CHANGAMOTO

Tatizo anaongea kama chiriku mpaka ananiboa..
ameolewa mara mbili ameachika..

Nilimkuta kwenye msongo wa mawazo tokana na mpenz wake wa mwisho lakini bado anampenda kuliko mimi...

NIENDELEE??
Hahaha bwana kafir katika ubora
 
Habarini wakuu..
Mimi naombeni ushauri na msaada. Katika historia yangu ya mapenzi nimeisha wahi kuwa na mahusiano na wasichana wengi sana lakini kati yao sikuwahi kumfikiria hata mmoja kuwa nitamuoa. Nilikuwa na watumia tu kwa starehe. Hivi karibuni nilimpata mtoto wa kiarabu katika mahusiano ya ndani ya wiki moja tu nikajikuta nampenda kweli na nikawa nipo tiari kabisa kumuoa. Tulikubaliana wote kuwa tutaishi pamoja. Yeye alikuwa anaish kwa shangazi yake basi nikafanya mpango nikamuamisha akaja kuish kwangu kwenye chumba kimoja.

kiukweli nilimfurahia sana huyu mtoto wa kiarabu, kwanza alikuwa msafi sana pili swala la msosi huyu mtoto ni hatari nilipikiwa pilau mpaka nikakoma

MIKASA KATIKA MAHUSIANO..

kabla sijakutana na huyu mwarabu nilikuwa nina mahusiano na wasichana kama 6 hivi.
Alafu sasa cha ajaabu kati ya hao sita mmoja alikuwa ni rafiki na huyu mwarabu walisoma shule ya msingi pamoja lakin hawakumbukani vizuri.

Kuna siku tukiwa sehemu flani ya starehe tunaogelea kweny swimming pool huyu rafik ake alikuepo. Haikuwa shida sababu alikuwa anajua saivi nimeoa na yey ni mchepuko. Hivo hakuonesha kunizoea sana japo tulikuwa tunakonyezana kiwizi wizi. Kwa kuwa yeye alikuwa mpweke nilimwacha mwarabu wangu wazoeane na kufahamiana. Niliwapa muda wakawa wanaongea na hatimae wakafahamiana kuwa walisoma shule moja. Niliitwa nikatambulishwa na huyu mwarabu kuwa huyo msichana wanafahamiana na walisoma shule moja, ikawa ni furaha na wote tukarud majini kuogelea.
Nikiwa naogelea kwny kina kirefu huyu mchepuko wangu alizama chini na kunifuata kisha akanibusu mdomoni.
Kama mjuavo wapendwa maji ya swimming pool ni masafi sio kama ya mtoni mtu ukizama huonekani. Kitendo cha huyu mchepuko kunibusu yule mwarabu alikiona vizuri sana lakin akajifanya hajaona kabisa na hata tulivo ondoka hakuniambia chochote alikuw tu katika hali ya kawaida.

Maisha yaliendelea tu kama kawaida, Huku mim nikijiona mshindi. Kumbe huyu mwarabu anafany uchunguz wake kisirisiri, akawa anashik simu yangu na kusoma meseji hapa hakupata kitu. Ila mwisho wa siku nikiwa nimetoka kwenda bafuni huyu mwarabu alichukua simu na kumwandikia mchepuko message akisema mambo, baada ya muda message ikajibiwa poa honey, huyo ng'ombe yupo. Message ikajibiwa yupo anapika.
Walichat uzi mrefu natok zangu bafuni namkuta mtu kanuna haongei kisha akanipa simu. Mungu wangu sikuamin nilicho kiona, japo huyo mchepuko sikuwa tena nina haja nae lakin sikuwa na namna ya kuongea nikaaminika. Bas yule mwarabu aliondk akanitumia text kuwa anaenda arusha, hakwenda arusha kuna mtu aliniambia yupo kwa rafik angu. Ilikuwa ni usiku nikaenda kwa rafk angu usiku huo.. Nikakuta mlango umefungwa na kufuli. Nikampgia simu akapokea kisha nikamuuliza kama yupo na dem wangu akasema hayupo nae yupo arusha. Sikuamin nikamuomba nionane nae, tulivo onana alikuwa ananisih sana niend tu nyumban kesho tutaongea. Nilizid patwa na wasiwas coz huyu jamaa hajawah niambia maneno hayo nikiwa kwake ni kama kwangu naweza hata kulala lakin safar hii alinikatalia hata kulala. Nilimbana sana mwishoe alikubali kuw yupo na demu wangu eti alikuw na hasira na hatak kuniona ndo akaja kwake kwa kuwa ni rafik angu. Basi niliumia kisha tukarud home. Kuanzia hapo aman yangu na huyu mtoto haipo, dharau zikawa nying, ananijbu anavotaka anaondka na kurud muda anaotaka. Unyumba nikawa sipati kabisa, Siku nyingne analala nje hata siku mbili Nilimuomb sana msamaha lakin haikuwezakana, vituko vilikuwa n too much mpaka akafikia hatua ya kuniambia mim najifurahsha tu wala hatakaa anisamehe nimuache afany mambo yake na mim nifany yangu, yan tuachane. Nilivumilia maneno yake sababu chanzo cha haya yote nilikuw ni mm. Niliamin ipo siku atabadilika. Kiukwel nilimpend sana sikutak kumuacha lakin kuna siku aliniambia eti mim namtesa namshindisha njaa wakat kila kitu kipo ndan mchele mafuta nyama yan kila kitu kipo, nilijikuta napatwa na hasira nikampa vitasa na mangumi mpaka akavimba. Haikuishia hapo nilimfukuza.. Niliona ni kweli huyu dada hanipend kweli upendo haupo tena.

Aliondk japo niliumia sana, katk watu nilio kuwa nao katk mahusiano sijawah pata mtu kama huyu, yan kila sekta alikuw fit, mpak ile papuchi haina harufu yan hamu ya mapenz ilikuw haiishi.

Ndgu zangu mweny experience na hawa watu ebu anijuze ndivo walivo na maamuz magumu?? Yan ukikosea huwez samehewa??? Au ni huyu mtoto ndo anatabia hyo??

Kutokana na hili nimeamua tena kutafuta mtoto wa kiarabu, maake huko ndo naona moyo wangu ulipoangukia.. Nainjoy sana kuwa nao tofaut na race zngne .

Kama kuna anae weza nisaidia kuniunganisha na mtoto wa kiarabu pls aniambie ingependza sana atokee tabora japo hata mikoa mingne ni sawa. Natafta mtoto wa kiarabu nioe sio girlfrnd.
Sasa mkuu mwarabu anatoka kweli tabora, huyo ni mswahili kama waswahili wengne tofaut yao ni rangi. Nenda Oman utapata waarabu [emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Waarabu wapo loyal hawana uwendawazimu wa mtu mweusi na tamaa za kijinga.Ulicholima ndio ulichovuna, NI HAYO TU.
 
Waarabu kaka wanapenda kweli na ni wagumu kubadili maamuzi ,yani akipenda kapenda na ukimpenda akabadilika sahau..wanamisimamo
Nishakua na relationship na girls watano hadi sasa 4 of them waarabu,...na watatu waliitwa Fatma.... coincidence?I don't know
 
Back
Top Bottom