dj afro fan
Senior Member
- Jan 16, 2017
- 106
- 79
- Thread starter
- #21
HahahaNipe number yake nikusaidie
HahahaNipe number yake nikusaidie
Dah.. Nimepata funzo hata akitokea mwingine ntajua namna ya kuish nae kakaMkuu hii ni kawaida kwa mwanamke yeyote yule anayejithamini, kujitambua na maneno mengine mengi yenye maana sawa na hayo. Nnacho jua kuhusu hii jamii si stahimilivu sana kwa mambo ya fedhea/aibu styl hiyo.
Sikuchepuka yeye ndo alinikuta nipo kwny mausiano japo ya watu weng.. Baada ya kuamua kuish nae michepuko yote niliweka kando japo michepuko ilikuw inasumbuaPole yako lakin hiv kwann wanaume hawaridhiki?? ata wapewe wanawake 100 bado wataitaj michepuko
Hahaha ndio shida n ndgo tu kama unaweza kunisaidiaHahaha maneno efu 20 halafu shida maneno 9 tu hahahahah
Wew n mwarabu [emoji4]Mwarabu
HahahahaMkuu Huyo ni mrangi siyo mwarabu !
Vizuri.Dah.. Nimepata funzo hata akitokea mwingine ntajua namna ya kuish nae kaka
Karibu sana kakaKaka we share the same experience!! Ila kwa kifupi 95%ya ulivyoviongea nahisi kama umeniongelea Mimi.tofauti ni kwamba Mimi alivyoniiacha hakwenda kwa rafiki yangu instead akahamia Tanga kwa shangazi yake .she smiles on me but ni fake smile. Ntakuja inbox kwako tu share zaidi ideas
Hawa watu ni waajabu sana.. Yan wanashndwa elewa binadamu tunamapungufuMtoa mada kuna jamaa yangu alipataga demu aliyechanganya na mhindi. Alikosea kidogo tu toka siku hiyo demu kakaza kumsamehe.
Msela kamlilia zaidi ya mwaka demu kamkazia ilikuwa wakikutana story fresh ila wakishaachana inakuwa kama wameanza upya.
Mwisho wa siku jamaa kakubali matokeo anaendelea na issues zake nyingine. So yawezekana hao watu neno msamaha kwao haliexist hata kidogo kosa moja kwao ndiyo imekula kwako mazima
Waswahili hawachelewi kusahau.Ndani ya uzi wako unasema "maji ya swimming pool safi na hayaoneshi...mchepuko ukakubusu na mkeo akawaona...lakini hakuuliza chochote..."Sikuchepuka yeye ndo alinikuta nipo kwny mausiano japo ya watu weng.. Baada ya kuamua kuish nae michepuko yote niliweka kando japo michepuko ilikuw inasumbua
Love issues can't be generalized as you're trying to make us believe.Mtoa mada kuna jamaa yangu alipataga demu aliyechanganya na mhindi. Alikosea kidogo tu toka siku hiyo demu kakaza kumsamehe.
Msela kamlilia zaidi ya mwaka demu kamkazia ilikuwa wakikutana story fresh ila wakishaachana inakuwa kama wameanza upya.
Mwisho wa siku jamaa kakubali matokeo anaendelea na issues zake nyingine. So yawezekana hao watu neno msamaha kwao haliexist hata kidogo kosa moja kwao ndiyo imekula kwako mazima