Je, wajua mshahara wa "Flight Attendant" wa Emirates?

Je, wajua mshahara wa "Flight Attendant" wa Emirates?

Hiyo mishahara ya flight attendant ingekuwa mikubwa hivyo basi watu wangeachaga kusoma kozi za maana na wangekimbilia huko...4000 USD my foot....hawa wadada most of them ndio upige nao story kama hivyo muunge urafiki, akupuneeeee kisha ugegede kila mmoja na 50 zake baada ya hapo, karibu million tisa za kibongo bado bonuses na inshu zingine....wadada wasingejisumbua kusoma hotel management au sociology badala yake woooote wangesoma hiyo kozi, kwani hawahitaji huo mshahara mpaka wakadeki hoteli kwa mshahara wa laki mbili????

Unachotakiwa kujua ni kwamba kuwa flight attendant sio lazima ukasome kozi zao kwanza.

Kinachowapeleka kule wengi ni uzuri kwanza then ndio wanakutrain kwenye kampuni husika kulingana na sera za kampuni husika.
 
Mkuu shaurimbaya wakati ule FLY DUBAI inaanza safari zake kati ya Dubai-Dsm-Znz-Dubai walikuwa na nauli ya offer,nilitumia nafasi hiyo kusafiri na familia kwenda kuosha macho duniani
Ndege haikuwa na abiria wengi,tena nakumbuka ilikuwa flight #FN675...njiani humo wale flight attendant walikuwa wanazunguka huku na huko wakituhudumia

Mwanangu mmoja akaanza kuniuliza,baba hivi hawa huwa wanasomea wapi?nikamwabia hawa wanasoma wapi hawa ni kama bar maids tu,tofauti yao ni kuwa hawa ofisi yao ipo angani na inahudumia wateja classic.

Loooh!!kumbe yule dada anayetuhudumia ni dada wa kimanga,Mama Mpemba na baba Mmanga wa Mombasa,anaongea Kiswahili fasaha,na amekulia Unguja baadae akaenda Oman.Muda wote anatusikiliza tu yupo kimyaaa!!Tukapiga stori weeee na familia pale,ye anajidai haelewi kabisa Kiswahili.

Baadae tumekaa yule dada akaja,akasema "Vipi Kaka nikuletee kinywaji gani?Maana sisi ndio mabar maid wenyewe"....Loooh yani nilitamani kuingia uvunguni mwa seat,lkn dada alikuwa fair sana,tulipiga sana story akanieleza jinsi alivyopata kazi Fly Dubai,jinsi watu wa Pemba,Unguja na Tanga wenye jamii ya kiarabu walivyojaa kwenye kazi za mashirika ya Mashariki ya mbali.

Dada anang'aa huwezi dhani "mswahili"....tulipiga story hadi pale Dubai akatusaidia kufanya connection
Aise Unalea watoto vibaya sana, Yani Unalea watoto kwenye mazingira ya kudharau kazi za watu, kuna jinsi ya kumshawishi mtoto apende kilicho bora bila kuonyesha dharau kwa jamii ya wengine, hata hao bar maid wanastahili heshima yao, japo kuna hali inayosababisha wakafanya mambo hayo ambayo wanafanya kufikia kushushwa hadhi, HAYO SIO MALEZI....NA KUPATA KAZI ILE SIO RAHISI KAMA UNAVYODHANI JAPO UNAIDHARAU, NA ILE KAZI INA MSHAHARA MZURI KULIKO HATA WA HUYO MTOTO WAKE AMBAE BAADAE ATAKUJA KUWA DR. TZA NA KULIPWA 2M AMEKAA DARASANI 7YRS NA MSHAHARA WAKE UNAWEZA UKAJALINGA NA HUYO UNAEMUITA BAR MAID...
 
Hiyo kazi ni physical appearance kwanza ndio wanachoangalia cha pili lugha, na mengine ndio kwenye interview kujieleza n.k., ukipita tu wanakutrain ushapata kazi, husomei popote pale, kuna wanao fanya hiyo kazi hata sio professional yao, ila wanakutrain fresh na kila baada ya muda wanakutrain tena na unafanya mtihani.
 
Mkuu shaurimbaya wakati ule FLY DUBAI inaanza safari zake kati ya Dubai-Dsm-Znz-Dubai walikuwa na nauli ya offer,nilitumia nafasi hiyo kusafiri na familia kwenda kuosha macho duniani
Ndege haikuwa na abiria wengi,tena nakumbuka ilikuwa flight #FN675...njiani humo wale flight attendant walikuwa wanazunguka huku na huko wakituhudumia

Mwanangu mmoja akaanza kuniuliza,baba hivi hawa huwa wanasomea wapi?nikamwabia hawa wanasoma wapi hawa ni kama bar maids tu,tofauti yao ni kuwa hawa ofisi yao ipo angani na inahudumia wateja classic.

Loooh!!kumbe yule dada anayetuhudumia ni dada wa kimanga,Mama Mpemba na baba Mmanga wa Mombasa,anaongea Kiswahili fasaha,na amekulia Unguja baadae akaenda Oman.Muda wote anatusikiliza tu yupo kimyaaa!!Tukapiga stori weeee na familia pale,ye anajidai haelewi kabisa Kiswahili.

Baadae tumekaa yule dada akaja,akasema "Vipi Kaka nikuletee kinywaji gani?Maana sisi ndio mabar maid wenyewe"....Loooh yani nilitamani kuingia uvunguni mwa seat,lkn dada alikuwa fair sana,tulipiga sana story akanieleza jinsi alivyopata kazi Fly Dubai,jinsi watu wa Pemba,Unguja na Tanga wenye jamii ya kiarabu walivyojaa kwenye kazi za mashirika ya Mashariki ya mbali.

Dada anang'aa huwezi dhani "mswahili"....tulipiga story hadi pale Dubai akatusaidia kufanya connection
Nyie ndio mnaodhani kuwa mtu akiwa mweupe hajui kiswahili.
Isitoshe unapomsema mtu ukidhani ni mjinga kwa kutoijua lugha yako, wewe ndio mjinga wala sio yeye kama uavyojidanganya.
 
Mkuu shaurimbaya wakati ule FLY DUBAI inaanza safari zake kati ya Dubai-Dsm-Znz-Dubai walikuwa na nauli ya offer,nilitumia nafasi hiyo kusafiri na familia kwenda kuosha macho duniani
Ndege haikuwa na abiria wengi,tena nakumbuka ilikuwa flight #FN675...njiani humo wale flight attendant walikuwa wanazunguka huku na huko wakituhudumia

Mwanangu mmoja akaanza kuniuliza,baba hivi hawa huwa wanasomea wapi?nikamwabia hawa wanasoma wapi hawa ni kama bar maids tu,tofauti yao ni kuwa hawa ofisi yao ipo angani na inahudumia wateja classic.

Loooh!!kumbe yule dada anayetuhudumia ni dada wa kimanga,Mama Mpemba na baba Mmanga wa Mombasa,anaongea Kiswahili fasaha,na amekulia Unguja baadae akaenda Oman.Muda wote anatusikiliza tu yupo kimyaaa!!Tukapiga stori weeee na familia pale,ye anajidai haelewi kabisa Kiswahili.

Baadae tumekaa yule dada akaja,akasema "Vipi Kaka nikuletee kinywaji gani?Maana sisi ndio mabar maid wenyewe"....Loooh yani nilitamani kuingia uvunguni mwa seat,lkn dada alikuwa fair sana,tulipiga sana story akanieleza jinsi alivyopata kazi Fly Dubai,jinsi watu wa Pemba,Unguja na Tanga wenye jamii ya kiarabu walivyojaa kwenye kazi za mashirika ya Mashariki ya mbali.

Dada anang'aa huwezi dhani "mswahili"....tulipiga story hadi pale Dubai akatusaidia kufanya connection
hicho alichokufanyia ndicho walicho mtrain kufanya, ila angekupa maneno yako kisawasawa, na nina uhakika amekuchukia kutoka moyoni, siusemei moyo ila ni hivyo tu.
 
hicho alichokufanyia ndicho walicho mtrain kufanya, ila angekupa maneno yako kisawasawa, na nina uhakika amekuchukia kutoka moyoni, siusemei moyo ila ni hivyo tu.
Huduma kwa mteja kwanza, mengine unaacha pembeni!
 
Aise Unalea watoto vibaya sana, Yani Unalea watoto kwenye mazingira ya kudharau kazi za watu, kuna jinsi ya kumshawishi mtoto apende kilicho bora bila kuonyesha dharau kwa jamii ya wengine, hata hao bar maid wanastahili heshima yao, japo kuna hali inayosababisha wakafanya mambo hayo ambayo wanafanya kufikia kushushwa hadhi, HAYO SIO MALEZI....NA KUPATA KAZI ILE SIO RAHISI KAMA UNAVYODHANI JAPO UNAIDHARAU, NA ILE KAZI INA MSHAHARA MZURI KULIKO HATA WA HUYO MTOTO WAKE AMBAE BAADAE ATAKUJA KUWA DR. TZA NA KULIPWA 2M AMEKAA DARASANI 7YRS NA MSHAHARA WAKE UNAWEZA UKAJALINGA NA HUYO UNAEMUITA BAR MAID...
Inaelekea mtoto mpaka bar anapelekwa, maana mfani aliopewa unadhihirisha. Malezi magumu!
 
kuna siku nilisafiri na qatar.. dar to doha ndege ilikuwa haijajaa kabisa siku hiyo. abiria wachache sana.. nikapiga story sana na flight attendant mdada wa kikenya anaejua kiswahili vizuri sana amewekwa special kuhudumia abiria wa kitanzania wasiojua lugha za kugeni (nafasi ya mtanzania hii ila mkenya kadaka fursa)


tukawa tunataniana kwenye story kuhusu salary zikoje anazopata... akanizingua nizingua ila akaniambia around usd 4000 hapo bado ma bonus ya kukaa angani. na ni 23 tu hako kadada
Haa !! wee nae bhana ShauriM, si ungelimteremsha hukohuko juu na kumpandisha MTZ wetu achape kazi !!! ati dadazetu mpo tayari??
 
Pilots average monthly salaries: Emirates...!!

Captain... $ 25K ~ $32K

First Officer... $ 15K ~ 25K...

Duuuh...!!! Pilots wanakula hela sana jamani... kaaah..!!
plus full accommodation kila wanapo land.
pia hawakatwi kodi yeyote
 
Hata na benefit zao unaweza kusema ni maandishi tu!
Cabin Crew Benefits
Mkuu watu wahivyo ujue aidha wamekariri maisha au hawajui kinachoendelea hapa Duniani,mtu anajifanya kutoamini na kukejeli mishahara ya Emirates bila kuwa na fact ila assumption zake tu? Safi mkuu umemuwekea na link hapo ajisomee na aamke toka usingizini.
 
Hiyo mishahara ya flight attendant ingekuwa mikubwa hivyo basi watu wangeachaga kusoma kozi za maana na wangekimbilia huko...4000 USD my foot....hawa wadada most of them ndio upige nao story kama hivyo muunge urafiki, akupuneeeee kisha ugegede kila mmoja na 50 zake baada ya hapo, karibu million tisa za kibongo bado bonuses na inshu zingine....wadada wasingejisumbua kusoma hotel management au sociology badala yake woooote wangesoma hiyo kozi, kwani hawahitaji huo mshahara mpaka wakadeki hoteli kwa mshahara wa laki mbili????
Marubani wenyewe ni kilio niliona gazeti moja uingereza sasa sijui kwa Nini wapendelewe hawa dadas
 
Hiyo mishahara ya flight attendant ingekuwa mikubwa hivyo basi watu wangeachaga kusoma kozi za maana na wangekimbilia huko...4000 USD my foot....hawa wadada most of them ndio upige nao story kama hivyo muunge urafiki, akupuneeeee kisha ugegede kila mmoja na 50 zake baada ya hapo, karibu million tisa za kibongo bado bonuses na inshu zingine....wadada wasingejisumbua kusoma hotel management au sociology badala yake woooote wangesoma hiyo kozi, kwani hawahitaji huo mshahara mpaka wakadeki hoteli kwa mshahara wa laki mbili????
ivi ni mikubwa au midogo , nilitajaria kukuta imeandikwa wanlipwa USD 4000...- 5000
 
Back
Top Bottom