Je, utaramba? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Je, utaramba?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adu gida, Jul 19, 2011.

  1. Adu gida

    Adu gida Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ukwaju ni mchungu na wengi wetu tunaona ni bora ubuyu kuliko ukwaju.

    Mi sitaki nikukimbize manake mwisho wake nitachokam we anguka jifanye kama umepata ajali uniache mi nikukamate na mwisho wa siku uonekane shujaa. Haya ndiyo maneno ya siasa mtahani na ndiyo salamu za vyama vingi mpaka chama tawala mfano mdogo kidumu chama tawala maana ya kauli hii mnaijua kama we ni mgeni wa siasa basi hauwezi juwa maana yake na sijui hata kama wahasi wa chama cha CCM wanajua maana ya maneno haya.

    Ila fumbo mfumbie mjinga, mjanja unapotesa muda hizo ni salamu za chama na utamua wa ngoma usimshike ng'ombe mkia mguse kichwani na ajali si ajali mpaka gari lipinduke na kidumu chama cha mapunduzi manake hakuna sababu kiwepo kama Mwl nyerere hakuona umuhimu wake kwa utashi wake alijuwa mabadiliko yenye maana yatakuja kupitia ccm na kuona kidonda si kwamba kovu halita kuwepo
     
  2. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Khaaa! Ngoja wengine waje wajionee.. Jamani! jamani! JF vibweka siku hizi vinakithiri.
     
  3. Pawaga

    Pawaga JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 1,250
    Likes Received: 687
    Trophy Points: 280
    mmmh haya mi nimepita tu,ngoja 2subiri na wengine jaman!
     
  4. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Hata miye hapa napita kimya tu! Baadaye nitarudi kutazama profile yake.
     
  5. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    ???!sijaelewa
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    haya ukwaju na ubuyu kwenye ccm inahusu nini? kazi ipo JF.
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,854
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Duh! hii ni falsafa au?
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,874
    Likes Received: 6,228
    Trophy Points: 280
    khaaaa!! mie nimeona nyota nyota tu
     
  9. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Ntarudi hapa pana wenyewe kina FF.
     
  10. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,309
    Likes Received: 974
    Trophy Points: 280
    hapo mm tv yangu imekamata chenga chenga.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    ndefu mno hadi nimesahau nimeanzia wapi...
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 18,729
    Likes Received: 8,297
    Trophy Points: 280
    Mh..I am sure u meant to write this!
     
Loading...