Je, unaweza kumuhonga Mkeo/Mumeo?

Je, unaweza kumuhonga Mkeo/Mumeo?

Siri ya sifuri

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2018
Posts
2,619
Reaction score
2,272
Habari Zenu?

Karibuni Wasomi, Wataalamu, Wabobezi, almaarufu Wakuu wa JF tujadili hii hoja kwa kina bila kuacha shaka.

Je, unaweza kumuhonga mkeo au Mumeo? Kama unaweza tufafanulie kivipi? Na kama haiwezekani tueleze kwanini?
 
I believe kuhonga ni kwa ajili ya kutafuta favor kwa huyo mtu.

I would also like to believe kwamba between couples ina exist Sana. Mfano I want to stay out late I just might prepare my fav meal for my SO, or get him a gift kumlainisha si unajua Tena ili nipate an extra hour or two at the club or wherever.
 
Kuhonga Ni Udhaifu Na Kumhudumia Mwenza Wako Ni Jukumu Lako ,Kuna Tofauti Ya Kuhonga Na Kuhudumia, Iwe Kwa Mwanamke Au Mwanaume.
 
Nikiwa chuo nilikua nanunua makoko ya 500 ambayo yalitosha kula mchana na jioni. Pesa ambayo ningeitumia kula ilikua namgea Alice.
Hahahhaha nyinyi mlikuwa mnapata tabu sana aisee mnaenda CoET kudoea makoko. Kuna jamaa nilikuwa nae room moja ndo zake ilikuwa.
 
hongo ni nini?
hongo ni kitu chochote anachotumia mshawishiji ambacho anahisi mshawishiwaji anakipenda na kwa wakati huo ana uhitaji nacho, kwa lengo la aidha kutimiza jambo lake binafsi, ama kulifanya jambo lake binafsi lifanyike kwa wepesi au haraka, au kupunguza makali ya adhabu kutokana na jambo baya alilolifanya.

kama mke hapendi unywe bia, ukirudi nyumbani na chips kuku ili umpooze asifoke, tayari umeshatoa hongo.

kama mke ana shida ya hela na anatumia kitanda kukupa mapenzi motomoto ili uskize shida yake, tayari hapo ameshatoa hongo.




Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom